หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: เล่น BBGun มั้ยจ๊ะ :o:  (อ่าน 238931 ครั้ง)
ชวนไปกินเหล้าซะงั้น  ง่ะ
คือเฮียครับที่ไหนดีผมไม่ใช่คนแบบนั้นนะ

ลองโทรตามที่ผมเอามาฝากไว้ละกันครับ
_http://www.bkkairsoft.com/board/index.php?board=5.0
_http://www.thaiairsoftgun.com/board/index.php?board=20.0

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หวัดดี เอก เอแล้วไปยิงที่ไหนเนี่ยที่เค้าไม่ให้ยิงกัน พูดให้คิดอีกแล้วเนี่ย ตอนนี้ก็ไปเล่นแถวนิมิตรใหม่ ลำลูกกา นครนายก เพิ่งเล่น BB ได้ไม่นาน แต่ถ้าของจริงเล่นอยู่นานแล้ว ไปทั้ง ราบ 11 (ทำนองรบ) สนามตำรวจวิภาวดี  ราชนาวีบางนา  สัตหีบของทหารเรือ  จปร. นครนายก  ราชบุรี ของ ตชด.  สนาม รด. 700 ปี เชียงใหม่  ตชด. ลำปาง  ทหารบก ตรัง  ชมรมยิงปืนชุมพร  สนาม IAD Shootting Club  บางที่ก็จรไป บางที่ก็ไปเรื่องงานนะ  สวนใจเข้าก๊วนมั้ย
ก่อนเล่น bb นี่เล่น ipsc รึเปล่าครับ หรือ ไปร่วมรบ กร๊าก กร๊าก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
555 แหมว่าไปโน่น เล่นมานานนะ ก็เลยดูหลายที่ เล่นพวกนี้แล้วมีสมาธิ ใจเย็น และฝึกการแก้ปัญหาในสถานการณ์ฉุกเฉินได้ดีนะ แต่ก็ลงทุนกับวัสดุสิ้นเปลืองไปไม่น้อย ถ้าเป็นไปได้หันมาเล่น BB กับอาจารย์โก้ดีกว่า ลงทุนหนักครั้งเดียว ต่อไปค่าสนามก็เบาลงแล้ว แถมเหนื่อยสุด ๆ จริงมั้ย "จารย์โก้
เรียกผมอาจารย์ ก็แก่สิครับงั้น  ชิ

ปืน M4A1 ราคาอยู่ที่ 4500.บ ครับ แต่ถ้าอยากเล่นไรเฟิลแนะนำครับควรมีเงิน7000กว่าครับจะได้ครบชุดสรุปแล้วต้องมีทุนขั่นตำ 5000.บ ครับเพื่อซื้อปืนแต่ต้องมีหน้ากากกับเสื้อเกราะจะดีมากๆแต่ถ้าไม่มีก็หาเสื้อตัวหนาๆครับส่วนหน้ากากเช่าตามสนามก็ได้ครับเซฟใว้จะดีกว่านะครับเพราะปืนที่โมมาแล้วจะมีความเร็วอยู่ที่400หรือ500วิ มั้งนะครับนั้นก้หมายความว่าถ้าคุณโดนปืนโมยิงเข้าล่ะก็ซีดดดดด....ครับ(ผมโดนมาแล้วเล่นครั้งแรกไม่รู้อะไรเป็นอะไรใส่เสื้อยืดแขนสั้นเข้าไปเล่นโดนยิงไปเกือบแม็กแสบครับพี่น้อง3วันแผลถึงหายตั้งแต่นั้นมาผมใส่เสื้อเกราะเล่นตลอดเลย)
เรียกผมอาจารย์ ก็แก่สิครับงั้น  ชิ

ใช่ครับ แก่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขุดครับ!!
เมื่อวันเสาร์ไปลงสนามราบ 11 บางเขนมาครับ
เล่นเอาเหนื่อยซี่โครงบาน รูปนี้ก่อนลงก็ต้องปรับศูนย์นิดหน่อย
เพื่อความแม่นยำ อิอิ

เสร็จแล้วก็พร้อมร๊บบบบบบ ยืนแอ๊กลงหน้า 1 ซะก่อน
เครื่องแต่งกายประมาณนี้ครับ สำคัญที่แว่น

พร้อมแล้วก็ลุยได้เลย อะเฟี๊ยวๆๆๆๆ

สมจริงสุดๆ น่าเล่นอ่ะ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ใช่ครับ แก่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น้าผมแกจะเล่นบ้างละ เห็นแกสั่ง M16 A2 มาจากญี่ปุ่น ไม่รู้ว่าจะยืมของแกมาเล่นได้หรือเปล่า  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แอน  ง่ะ
บักเจฟ ได้ของแล้วเชิ่ดมาเล่นเลย  ฮี่...
ถ้าน้องๆ คนไหนยังอยู่ในวัยเรียน ยังไม่มีค่าขนมพอจะซื้อของเล่นแบบนี้
พี่แนะนำแบบนี้ครับ BBGun Mini ราคากระบอกละ 300 กว่าบาท เอาไว้ยิงเล่น ปุๆๆๆ
เอาฮา  ยิ้มน่ารัก

ขนาดสั้น และจู๋กว่าของจริงครับ ดูแล้วเหมือนปืนพิการ

ใครสนใจบอกได้นะจ๊ะ

น่ารักดีอ่ะ  กรี๊ดดดดด เอาไว้ยิงหมาที่สถานีเล่น  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
    อัดลม หรือ ยิงทีขึ้นลำทีนึงครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เจ๋ง
ซื้อได้ที่ไหนพี่  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 29