หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: เล่น BBGun มั้ยจ๊ะ :o:  (อ่าน 238895 ครั้ง)
ร้านแถวคลองถมมันอยู่ที่ไหนครับ ผมไปเดินหาทั่วไม่เห็นเจอเลยครับ ใครทราบช่วยบอกผมหน่อยนะครับ
ตรงแยกวัดตึกล่ะครับ ลองเดินหาดู เจอไม่ยาก แต่ของซื้อยาก เดี๋ยวจะได้ของดีเกิน

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
ชื่อร้านชื่อว่าไรครับพี่ครับ แล้วมีกันกี่ร้านครับ
ประกาศ
ขอเชิญเพื่อนๆ ชาวบีบีเข้าร่วมงาน BLACK HAWK DAY ครั้งที่6
ในวันอาทิตย์ที่ 1 เมษายน 2550 เวลา 09.30น

ค่าสมัครท่านละ350บาท
รวมอาหารเครื่องดื่มฟรีตลอดงาน

ผู้ติดตามไม่เสียค่าสมัคร สำหรับท่านที่เข้าร่วมงานในครั้งนี้

ป.ล. งานนี้มีการจัดการเล่นแบบสุดมันส์อีกแล้วครับท่าน (สงสัยจอหน์....เจ็บตัวอีก5555)
ท่านสามารถติดต่อสำรองที่นั่งได้ที่ 081-381-2627, 086-345-3568
งานครั้งนี้ใครไม่ได้มาขอบอกว่าเสียใจไปอีกสิบชาติ....อิ อิ

เอามาฝาก เผื่อมีน้องคนไหนสนใจครับ 
ข้างล่างนี่เป็นบรรยากาศงานเมื่อคราวที่แล้ว
http://www.bbindoorthai.com/phpbb2/viewtopic.php?t=64

ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ว่าจะเกาะพี่โก้ไปดู อดซะละ วันที่ 1 ดันเสือกไปอยู่เชียงใหม่ซะงั้น  ไอ้มืดหมี

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
พี่โก้ ไปด้วยหรอฮะ
เห็นบอกจะเข้าป่า  งง

ปล. อยากไปจัง พลาดตลอดเลย ต้อง่ไปเขาใหญ่
ไม่ได้ไปเล่นหรอก
อยู่สุพรรณโน่น
เอามาฝากถ้าใครบ้านใกล้

ไม่ได้ยิงมาสองอาทิตย์แล้ว  ฮือๆ~

ฮี่ๆ ระวังขัดลำกล้องนะพี่โก้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หู้ยยยยยยยยยย
มีสมาชิกใหม่เล่น BBGUN
จิ๊กกริ๊ววว  เกย์ออก เกย์ออก

ขุดๆๆๆๆๆๆ

ไหว้ หวัดดี เฮียโก้

เข้ามาดูแล้วนะพรรคพวก นายนี่แจ่มไปเลยวะ อย่างนี้เราเจอคอเดียวกันแล้ว เรากำลังหาของมาทดแทนที่ยืมเพื่อน ซึ่งมันกำลังเป็นโรคตาเขียวอย่างแรง 555 ช่วยไม่ได้จริง ๆ มันชวนเราเอง (ล้อเล่นหรอ) ความจริงมันไม่ว่าหรอก คนเล่นพวกนี้ สปิริต สุดยอด เจ๋ง เรายอมรับ (ยกเว้นพวกเหนียวนะ) ช่วยปรึกษาแนะนำ กันบ้างและกัน ยินดีที่ได้รู้จักนายวะโก้  แล้วคงได้เมากันสักวัน 555
โอ้ว...คอเหล้า นัดตั้งวง ยิงกันที่ไหนครับเนี่ย........... กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ลืมไป นายช่วยโฟสร้านที่จะไปซื้อของให้หน่อยซิ (รบกวนหน่อยนะ ขอบคุณล่วงหน้า)
เฮียโก้ ช่วยโฟสร้านที่จะไปซื้อแถวใน กทม. ให้หน่อยนะคร้าบ (รบกวนหน่อย)
แหม สาวกท่านอื่น ๆ  สนใจไปนั่งเชียร์มั้ยละ มีเหล้าในรถเป็นกำลังใจให้ อิอิ
ยิงประจำที่ไหนครับลุงป้อม

ผมยิงตามที่ๆเค้าไม่ให้ยิงกัน กร๊าก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 29