หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: เล่น BBGun มั้ยจ๊ะ :o:  (อ่าน 238945 ครั้ง)
อันนี้ท่าจะเจ็บ+ไม่มีตังซื้อปืน  ฮือๆ~
เพนท์บอล กันก่อนมะ มัม
ลาก A&K S-System มาครับเมื่อสองวันก่อน
ราคาก็สมน้ำสมเนื้อดี เพราะพี่แกโมไปแล้ว 1 สเต็บ
ตัวนี้เขาเอามาขายมือ 2 ครับ ราคา 3500 บาทครับ
แต่ยังไม่ได้โมอะไรเลย วิ่ง 280 ft เดิมๆ

สนใจก็  http://www.thaiairsoftgun.com/board/index.php?topic=3429.0  ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อันนี้ท่าจะเจ็บ+ไม่มีตังซื้อปืน  ฮือๆ~
เพนท์บอล กันก่อนมะ มัม

คิดอยู่เหมือนกัน  ฮือๆ~
เพนท์บอล ลูกละ 2 บาทกว่า  ง่ะ
BBGun 5000 นัด 500 บาทครับ

ปืนเพนท์บอล อันเป็นหมื่น
BBGun จีน กระบอกละ 2-5 พัน

ง่ะ
ถ้าจะเล่น เสียตังค์ซื้อของทีเดียวครับ
พอของครบ ลงสนามได้ เสียแค่ค่าสนามร้อยกว่าบาท

แต่ถ้าเล่นเพนท์บอล ...  อี๋~

สงสัยวันนี้ต้องกลับไปยิงคนใน
Counter Strike แก้ขัดไปก่อนแล้ววันนี้  เศร้า
ลาก A&K S-System มาครับเมื่อสองวันก่อน
ราคาก็สมน้ำสมเนื้อดี เพราะพี่แกโมไปแล้ว 1 สเต็บ
ตัวนี้เขาเอามาขายมือ 2 ครับ ราคา 3500 บาทครับ
แต่ยังไม่ได้โมอะไรเลย วิ่ง 280 ft เดิมๆ

สนใจก็  http://www.thaiairsoftgun.com/board/index.php?topic=3429.0  ยิ้มน่ารัก

กรี๊ดดดดด เอ็มสิบหก แหม!อยากเป็นตำรวจบ้างหละซิ เล่นเอเคเป็นแต่ผู้ร้ายเบื่อแล้วหรือครับ

คนที่ใส่แว่นสายตาเล่นไม่ได้ซินะครับ  เศร้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เล่นได้ครับ ใส่แว่นสายตาลงไปแล้วก็หาหน้ากากมาครอบ
เท่านั้นล่ะ

S-System นี่ ออกแนวโจรนิดๆ นะ
ทรงมันเป็นตำรวจก็จริง แต่ชุดรอบๆ โจรชัดๆ โหดดี  ฮิ้ววว

ส่วนใหญ่ที่บอกว่าโมฯ นี่โมฯเอายิงแรง หรือสวยงามครับเฮียโก้  งง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แรงครับ ปืนที่ออกจากกล่องใหม่ๆ
เดิมๆ วิ่ง ไม่ถึง 300 ยิงเค้าไม่ถึง

โมครั้งแรง เปลี่ยนนิดๆ หน่อยๆ วิ่งเหยียบ 400 (บางรุ่น)
ส่วนเรื่องแต่งปืนนั่นก็ แล้วแต่ครับ

ผมมีกระบอกนี้แล้ว พี่เอามาให้ มีทะเบียนด้วย  เกย์แอบ ตอนนี้กำลังหาปืนยาวอยู่  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ลูกแบลงค์ด้วย แปลว่าพกสิครับ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
ครับ Glock 19c 9 มม.  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
นั่นมันหัวระเบิดไม่ใช่เรอะ  เข้ารูนิดเดียว  ออกรูเบ้อเริ่ม   เฮ้ย!?

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
Glock  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ปืนในฝันผมเลยยยยยย

ชอบ ลูกโม่ มากกว่า

ดูแลง่าย ไม่ทิ้งปลอก

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 29