หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: เล่น BBGun มั้ยจ๊ะ :o:  (อ่าน 238930 ครั้ง)
....
ที่เล่นเนี่ย มีดีอย่างนึงที่อยากจะบอกครับ คือ ฝึก ความซื่อสัตย์
ทั้งต่อตัวเอง และเพื่อนๆ ฝ่ายเดียวกัน ซึ่งมีหลายคนครับ ไม่ซื่อสัตย์
ถูกยิงแล้วเหนียว ไม่ยอมออก ก็ไม่ได้ว่าอะไร  (แต่มันน่าอาย)
ส่วนคนที่โดนยิงต้องออกจากสนามด้วยท่าแบบนี้ครับ
...

อาจจะแขวนพระดี  (อิอิ)

ปืนมันแพงจังวะ ซื้อไปเล่นทีต้องอดกินหนมไปหลายเดือนนะเนี่ย  ง่ะ

ข้อแนะนำสำหรับผู้มีงบน้อย
1.ตัดกระบอกไม้ไผ่ ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางประมาณ 1/2" และให้มีรูขนาดประมาณ 1/2 cm ความยาวพอประมาณ
2.ใช้ไม้อีกอันเหลาเป็นก้าน ขนาดเล็กกว่ารูของข้อ 1 เล็กน้อย
3.กระดาษชุบน้ำให้ชุ่ม ใช้กระดาษหนังสือพิมพ์ได้ แล้วฉีกออกมาให้มีขนาดใหญ่กว่ารูในข้อ 1 ใช้ไม้ในข้อ 2 ยัดเข้าไป

แค่นี้ท่านก็จะได้ BBGun Version คนยาก  ฮิ้ววว

(คุ้น ๆ ว่ามีในกระจู๋ เล่นอะไรกันเมื่อเด็ก ๆ หรือเปล่า  (อิอิ))

[ว่างให้เช่า]
นั่นมัน อีป๊อก ครับเฮีย
เคยเล่นตอนเด็กๆ แถวบ้านเรียกแบบนั้นนะ

ใช้หนังสือพิมพ์ชุบน้ำแล้วยัดก็ได้
หรือใช้เทียนไขก็ได้
มีอีกอย่างคือเมล็ดวัชพืชอย่างนึง จำไม้ได้ว่าเรียกอะไร
เม็ดกลมๆ

ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ทำนี่เล่นดีกว่า อันนี้ใช้ไม้มะขามทำครับ โดนยิงหัวแตกเลยครับ ซาดิสม์ดี ไอ่หนวดชอบ  ลันล้า

เอามาให้ดูครับ อันนี้น้าผมเป็นคนทำครับ ส่วนอันเล็กเป็นอันที่ตาทำให้น้าเล่นสมัยเด็กๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.พ. 2007, 10:06 น. โดย SEMT Pilestick » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
จอมพลังลบทีครับ กดผิด ตาลาย จะกดแก้ไข ดันไปโดนแอบอ้าง  เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.พ. 2007, 10:07 น. โดย SEMT Pilestick » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
นั่นมัน อีป๊อก ครับเฮีย
เคยเล่นตอนเด็กๆ แถวบ้านเรียกแบบนั้นนะ

ใช้หนังสือพิมพ์ชุบน้ำแล้วยัดก็ได้
หรือใช้เทียนไขก็ได้
มีอีกอย่างคือเมล็ดวัชพืชอย่างนึง จำไม้ได้ว่าเรียกอะไร
เม็ดกลมๆ

ฮิ้ววว
แถวบ้านผมใช้ลูกไม้ลายครับ อีกแบบใช้ไม้ไผ่หลอด แล้วอมเม็ดถั่วเขียว หรือลูกสิบทีไว้ในปาก แล้วลุยยิงกันได้เลย  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มี.ค. 2010, 16:17 น. โดย โก้ » บันทึกการเข้า

ดูท่าเจ๊แกเล็งแล้วตูเสียวแทนวะโก้  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

[ว่างให้เช่า]

พี่โก้ เห็นกกหูซะเหมือนภราดรเลยค่ะ  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
งานนี้พี่โก้ เสร็จแน่
หนีเที่ยวรึ !!! หน้าแตก
สถิติและเหตุการณ์จริง บ่งบอกแน่ชัดและยืนยันครับว่า
ผู้หญิง ยิงปืนแม่นกว่่าผู้ชาย และยิงทีละแม็กเลย...  ง่ะ

กลัวไม่ตาย เลยซ้ำซะหมดแม็กเลย
เจ๊เค้าคงไม่อยากให้ทรมานมังพี่  ฮิ้ววว
ยังขุดอยู่ต่อเนื่อง เมื่อวันอาทิตย์ไปสนาม พัฒนาการ 32 มาครับ
เป็นสนามตึกร้าง ที่ทาง http://www.bbindoorthai.com/ จัดขึึ้น
แบางฝ่ายละ 30 คนโดยประมาณ (ใช้แถบสีแบ่งข้างเหมือนสนามราบ 11)

สนามนี้ ปืนใครแรงได้เปรียบครับ เพราะไกลมาก ถ้าต่ำกว่า 320 ft
รับรองยิงไม่ถึงแหง๋ๆ

เสื้อเขียวคนซ้ายมือนั่น พี่ชายครับ แต่งตัวยังกะหมี  กร๊าก

สนามบ้านร้างแบบนี้ล่ะจ่ะ

มีสุภาพสตรีลงแข่งด้วยหล่ะ  ลันล้า

ยืนเรียงแถวเตรียมแบ่งข้างเล่น

สนามนี้ค่าลงแข่งแพงหน่อยครับ 350 บาทต่อวัน
เล่นครั้งละ 15-30 นาที พัก 10 นาที (หรือแล้วแต่กรรมการ)
โดยที่สนามนี้ จดเป็นสมาคมอย่างถูกต้องแล้วครับ โดนจับก็อ้างสิทธิได้เลย

สนามต่อไป อาจจะแถวๆ ทับช้างครับผม  ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2007, 08:40 น. โดย nuugo » บันทึกการเข้า

ขุดต่อครับ
วันอาทิตย์ที่ 11 มีนาคม 2550 เวลาบ่ายสองโมง
ใครว่าง และอยู่ใกล้ ราบ 11 บางเขน
ไปเล่นยิงปืนอะฟิ๊วๆๆ กันครับ จะไปลงสนามลองปืนใหม่
 เกย์ออก

ยังไม่มีเวลาไปดูซะที  ฮือๆ~
ถอยรุ่นไหนมาพี่ ขอชมหน่อยครับ  กรี๊ดดดดด
อ่านที่พี่โก้บรรยายมา

โคตรน่าเล่นเลยครับ อี๋~
อยากเล่น
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 29