หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: เล่น BBGun มั้ยจ๊ะ :o:  (อ่าน 238875 ครั้ง)

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เพิ่งไปถอยกระบอกนี้มาเมื่อวันพฤหัส  ฮิ้ววว
M87P

ชนิดและลักษณะของปืน จะบ่งบอกว่า เราเป็นพระเอก
หรือเป็นผู้ร้ายน่ะครับ (มันจะต้องแบ่งข้างเล่น เพราะฉะนั้นต้องติ๊ต่างนิดหน่อย)
อย่างที่ผมใช้อยู่เป็นแบบอาก้า แม็กกาซีนโค้ง โจรแน่ๆ โดนยิงแน่ๆ

ส่วนแบบอื่นเช่นพวก M16 อะไรทำนองนั้น
เป็นปืนพระเอกครับ

เครื่องเซฟตี้มีหลายแบบให้เลือก (และจำเป็นต้องใส่)
เช่น หน้ากาก เสื้อกันกระสุน สนับข้อต่างๆ หมวกไหมพรม ฯลฯ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ชอบปืนแบบที่ 2 ที่เฮียบักซ์ ลงรูปไว้
รู้สึกจะของตำรวจ
แล้วก็น่าสนใจ อยากไปดูแฮะ
พี่โก้ไปเล่นทุกอาทิตย์รึเปล่าพี่
อาทิตย์ไหนว่างๆ เผื่อจะขอตามไปดู  ฮิ้ววว
ถ้าเป็นบางเขน คาดว่าจะหาเรื่องไปทุกๆ เสาร์-อาทิตย์ ครับ
เพราะผมจบแถวๆ นั้นมา รู้สึกชินกับที่นั่นมากกว่าสนามบางนา
ทันนะเอ้า เห็นของจริงๆ แล้วจะน้ำลายไหล

ฮิ้ววว

เดี๋ยวตูแวะไปดูบ้างดีฟ่า มันมีที่ให้ซุ่มดูเปล่าโก้

[ว่างให้เช่า]
มีครับ ในสนามจะมีกรง ล้อมด้วยกระจกใส เราเข้าไปนั่งชมเกมส์ได้
แต่ห้ามออกจนกว่าจะจบการแข่งในแต่ละครั้งนะครับ เดี๋ยวโดนยิงไส้แตก

ส่วนหน้าสนามก็มีที่ให้ยืนดู เขาจะเอาตาข่ายมาบังไว้ไม่ให้กระสุนกระเด็นมาโดนครับ

เดี๋ยวตูแวะไปดูบ้างดีฟ่า มันมีที่ให้ซุ่มดูเปล่าโก้

พี่แอ๊ะไปวันไหน บอกผมด้วยนะพี่
ไม่อยากไปคนเดียว  เศร้า

ราบ 11 ใกล้ ๆ กรี๊ดดดดด

น่าไปส่อง

งบน้อย
พี่แอ๊ะไปวันไหน บอกผมด้วยนะพี่
ไม่อยากไปคนเดียว  เศร้า

ราบ 11 ใกล้ ๆ กรี๊ดดดดด

น่าไปส่อง

เสาร์นี้ไปกันเปล่า ผมว่าง  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
    เคยเห็นปืนอัดลมสูบจักรยานแบบภูมิปัญญาชาวบ้านไหมครับ ใช้กระสุนลูกเหล็ก ชาวบ้านเอาไว้ยิงนกยิงปลา ยิงต้นกล้วยต้นเล็กๆทะลุเลยครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
_http://www.bbindoorthai.com/Activities/BHDIII/BHDD.html
เขาเอาภาพมาลงเพิ่มเติมครับ
วันที่ผมไปดูเขาเล่นกันแถวพัฒนาการ 32
สนามแถวนั้นเป็นบ้านร้าง บรรยากาศน่าเล่นมากๆ  ฮิ้ววว

ไหว้ ขอบคุณครับ ไม่ยอมให้เป๋เลยนะครับ  แหยะ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ชอบใช้ดาบมากกว่าค่ะ

โดนเฉพาะตอน ชักดาบ นี่ถนัดมาก   ฮี่ๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ
m87 หล่อนะพี่  ตัวเบต้านี่แต่งแรงได้เยอะนี่  ทำไมเล่นซะปืนโจรเลยล่ะ

ตอนนี้เพิ่งสั่งชุดหน้าแบบยาวของลูกซองมา ยาวเฟื้อยเลย ฮี่ๆ

แถวพัฒนาการที่พี่โก้บอก ใกล้ๆกับที่ทำงานเลยครับถัดไปซอยเดียวเอง ใครเดินทางเดินกลางหมู่บ้านนี้ โดนสาดเป็นฝนเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.พ. 2007, 17:28 น. โดย อย่าชวนเอกคุยการเมือง » บันทึกการเข้า

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 29