หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: เล่น BBGun มั้ยจ๊ะ :o:  (อ่าน 238914 ครั้ง)
พี่โก้ต้องหันไปเล่นทองคำแล้ว  รอช่วงดีๆ ขายได้แพงกว่าตอนซื้อแน่นอน  หลับตา

:52:หลังจากที่ไปเก็บข้อมูลมาก็ตกลงใจจะซื้อau1gของจีนกวงกับดอทแล้วครับต้นเดือนหน้าได้ของ

มีใครสนใจเล่นบอกได้นะครับจะได้ชวนไปเล่นด้วยกัน เกย์ออก

สนๆ เล่นที่ไหนครับ  กรี๊ดดดดด
au1g ปืนโปรดใน cs เลย  กรี๊ดดดดด

สนๆ เล่นที่ไหนครับ  กรี๊ดดดดด
เกย์ออก เล่นที่ตะวันนากะที่ทาวอินทาวครับ
ปล.สนามบีบีกันผู้หญิงเล่นฟรีนะครับ

ถามหน่อยๆค่า

ที่เชียงใหม่ นอกจากที่กองบินแล้ว
มีที่เล่นที่ไหนอีกมั่ง ?
อยากเปลี่ยนบรรยากาศ งง

,
♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ร่องรอยโดน M4A1 CQB กับ AU1G กระหน่ำมา แรง380

(มาทำงานมีแต่คนถามว่าเป็นเอดส์หรอ)  ฮือๆ~

สนใจเล่นแบบไร้กติกา ถ้าไม่ยอมไม่หยุดยิง บอกได้นะครับ  น้องดำ

i'll walk until i find u.
 ง่ะ ขยันทาฮีรูดอยหน่อยนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
โอว เหมือนสนามบางนาเลยครับ ไม่มีกติกา ไม่จำกัดความแรง ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เห็นแล้วเจ็บแทน ฮือๆ~

มีสนามที่ไม่มีกติกา ไม่จำกัดความแรงด้วยเหรอครับ  ง่ะ

น่าไปเล่นบ้าง แต่ขอเอาหนังสติ๊กไปยิงนะ  กร๊าก
นี่มันสนาม Deathmatch นี่  ง่ะ

กลับมาเล่นอีกแล้ว อิอิ  แป่ว
ไล่ตามซื้อของจนครบ ลมแทบจับ
เดี๋ยวไปเล่นเมื่อไหร่จะเก็บภาพมาฝากนะจ๊ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ปืนสวยอีกแล้ว  กรี๊ดดดดด
 กรี๊ดดดดด โครงเหล็กหรือเปล่าครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29