หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: เล่น BBGun มั้ยจ๊ะ :o:  (อ่าน 238897 ครั้ง)
งั้นขอกู้พี่มัมซื้อก่อนได้มั้ยครับ ไม่กี่หมื่นเอง  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ยาสีฟันเหรอครับ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ซื้อยาสีฟันได้หลายลังเลยนะ  กรี๊ดดดดด
เพิ่มตังค์อีกนิด ผมได้ 9 มม. ของจริงมาเล่นได้อีกกระบอกนึงเลยนะเนี้ย  น้องดำ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไอ้ไม่กี่หมื่นนี่ เห็นที่ซื้อๆกัน แต่งไปแต่งมาเหยียบแสนเลยนะ เอือม
กลับไปเล่นหนังกระติ๊กดีกว่า  คริคริ

โหย.. กระจอก

ระดับผมนี่ ต้องปืนมะเขือพวง  อืมมมมห์
โหย.. กระจอก

ระดับผมนี่ มะเขือยาวเผา  อืมมมมห์

ขอขุดซักหน่อย วันนั้นดูรายการโทรทัศน์แล้วเจอรายการเกี่ยวกับBB gun

เห้ย...รุ่นพี่ตูนิหว่า เป็นเจ้าของสนาม BB gunไปแล้ว

เลยเอาฝากโปรโมตนิดหน่อยครับ

http://www.siambbgun.com/board/index.php?topic=79994.0

ใครใกล้ๆก็ไปได้นะครับ

ถ้าเจอเจ้าของที่ชื่อนพ บอกเป็นเด็ก บก. อาจจะมีส่วนลดให้นะครับ  (อิอิ)

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
บังเกอร์อย่างเยอะ มีคลองให้ตกด้วย กรี๊ดดดดด

ชะ!! พึ่งดูแผนที่ ไกลบ้านสุดๆ ง่ะ
ผมก็เล่นครับ เล่นที่เชียงใหม่

ผมว่าของจีนไม่แพงนะ 2000-3000

ใครเล่นที่เชียงใหม่นัดกันไปเล่นด้วยกันได้นะครับ

ช่วงนี้เล่นที่ the fox ทางไปสันกำแพง

เอารูปมาฝาก 555 อย่างเถื่อน

พอช่วยแนะนำปืนพกสั้นได้ไหมครับ
มีแบบถูกๆไหมครับ (แบบไฟฟ้า) กะจะเก็บซื้อมาโชว์พ่อซะหน่อย  อ๊าง~

แล้วแบบไฟฟ้ามีโบลวแบคไหมครับ  ไหว้

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
ปืนสั้นเห็นมีแต่อัดแก๊สนะ ปืนไฟฟ้าไม่ค่อนเห็น ซื้อของจีนไม่แพง 2000-3000

น่าจะได้แล้ว ลองดูในยูทูปก็ได้มีเยอะแยะ ลองพิมพ์ Airsoft gun มีเพียบ
ครับ ขอบคุณมากเลยครับ  กรี๊ดดดดด
สนามที่สกลเนี่ย เงียบเหงามากเลย(สนามเล็กและโล่งมาก บังเกอร์น้อย)  ไม่ล่ะ

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
 กรี๊ดดดดด ขอแผลหายสนิทๆก่อน แล้วกลับไปอยู่ไทย
ขอไปเล่นด้วยนะพี่โก้ น่าสนุกมากๆ
ตอนนี้สะสมปืนไปก่อน น่าจะโออยู่นะ
ประมาณ เล่นไม่เป็นแต่เอกอุปกรณ์

อยากได้ปืนนี้อ่ะ
มันหนักไหมพี่ พวกปืนยาว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 เม.ย. 2009, 16:31 น. โดย กาปุกเอง » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29