หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: เล่น BBGun มั้ยจ๊ะ :o:  (อ่าน 238889 ครั้ง)
อันนี้มันของจริงไม่ใช่เหรอครับ  โวย
Glock 19 ผมก็มีครับ มาแจมได้ด้วยมั้ยครับ  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด แลกกันๆ
อันนี้มันของจริงไม่ใช่เหรอครับ  โวย

แอร๊ย  เกย์ออก

-----------------------------------------------------

ป้าหน่อยมายิงสู้กันก่อนครับ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 ไม่ล่ะ
 มีโหมดเปิดการยิงแบบทีละสองนัดไหมครับ  กรี๊ดดดดด

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แบบทีละนัดแล้วได้นกสองตัวมีมั้ย  หยี

Today you , Tomorrow me.
เมื่อวานเห็นมีแถลงข่าวจับร้านขายปืนบีบี  แถวคลองถม  ให้เหตุผลว่า  พวกคนร้ายชอบซื้อไปใช้ก่อเหตุ  ง่ะ

ไหนว่ามันไม่ผิดกฏหมายไง  งง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
น้องใหม่รายงานตัวครับ
วันนี้เพื่อนจิกให้ไปเล่นค่ะ
ที่ BB gun สุพรรณบุรี (แถวนี้จะอยู่ตรงข้าม JRD เยื้องเต็กกอ
ใกล้ๆ รร.สารพัดช่าง เผื่อใครจะเคยไป...)

ขอบอกว่าอุปกรณ์ป้องกันไม่ครบเลย  ฮือๆ~
ที่มีก็ของไม่ค่อยคุณภาพนะ
ที่มีคือ ปืน เสื้อเกราะ หน้ากาก เสื้อคลุม กางเกง ไอ้โม่งเงี้ย
มันกันลูกบีบีกันได้ที่ไหนอะ  ง่ะ
ไม่มีสนับทั้งหลายแหล่ ไม่มีหมวกกันลูกบีบี  หมีโหด~

แต่มาถึงที่แล้วก็เอาซะหน่อย

คนโทรให้มาเล่น ดั๊นไม่เล่นซะงั้น บอกกลัวเจ็บเลยเฝ้าของ+ถ่ายรูป
เสื้อเกราะเค้าเป็นแบบที่คนซ้ายสุดใส่หล่ะค่ะ  ง่ะ ใส่แล้วพองมากๆ

อันนี้ถ่ายเอง

เกมส์สุดท้าย
อันนี้แขนเพื่อนโดนยิง มันค่อนข้างคล้ำ แต่ก็เห็นร่องรอยช้ำ

ส่วนอันนี้แขนตัวเอง ถูกไอ้เพื่อนเกรียนยิงอัด

Las Noches Rubicundior
อ๊าย ของชอบพี่เฟริน กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
แผลสดจากถูกลูกบีบีอัดนั่นแล ที่แขน+ขา มีอีกเป็นรอยช้ำ แตก
แผลนี้รู้สึกจะแตกสุด

ถ่ายไม่ถนัดเพราะโดนข้างขวาเต็มๆ

เห็นเพื่อนบอกโดนหัวด้วย  กร๊าก  ง่ะ

เอาจริงๆแล้ว มันค่อนข้างอันตรายค่ะ
แรงอัดมันไม่ใช่น้อย ถ้าไม่อยากเจ็บตัว
ก็เป็นอุทาหรณ์ให้หาที่ดีดีมีอุปกรณ์ครบครัน+เล่นอย่างระมัดระวังกันด้วยค่า

แม่โมโหใหญ่ บอกว่าไม่ให้เล่นยังแอบหนีไปเล่น
แถมเจ็บตัวกลับมาอีก แฮะๆ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ถ้าใส่ชุด+อุปกรณ์ตามมาตรฐาน ก็ปลอดภัยครับ
ดูจากแผลแล้ว ไม่ได้ใส่เสื้อแขนยาวกับถุงมือแน่เลย  อู้ย..

แล้วก็รูปสุดท้ายนั่น เหวอ
โดนยิงระยะใกล้รึเปล่าครับ โดนไกลๆไม่น่าจะแตกขนาดนี้นะ   อู้ย..
ไม่มีถุงมือให้หล่ะพี่เจน
เสื้อแขนยาว ก็ยาวเท่าที่เห็นในรูปหล่ะค่ะ  ฮือๆ~

พนักงานก็ไม่บอกอะไรมากมายเลย
หรือว่าหนูไปทีหลังไม่รู้นะคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

แล้วก็ถูกยิงระยะใกล้ค่ะ
มันไม่สมควรมาจ่อยิงในระยะใกล้กว่า 1 เมตรไม่ใช่เหรอคะ  โวย

1 เมตร!!!!
บ้าไปแล้วว   โวย

ตามกฏเค้าห้ามยิงในระยะต่ำกว่า 5 เมตรนะ  อู้ย..
ไม่ได้มาตราฐาน  ง่ะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29