หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ด้วยความเคารพ..  (อ่าน 52919 ครั้ง)
แน่นอนครับ เมื่อได้เห็นคำนี้ -- "ด้วยความเคารพ"
ใครที่ปั่นมาเป็นปีๆ ก็คงจะรู้ว่าตูกำลังจะเล่นหัวใคร

ด้วยความเคารพครับ ลุงอ๋าห์  ไหว้ ฮี่ๆ

และเนื่องด้วยวันนี้เป็นวันเกิดลุงอ๋าห์ ที่เป็นสาวกระดับไม่ธรรมดา
(เอาง่ายๆ -- แกเป็นผู้ที่มี ห์ ต่อท้ายชื่อเป็นคนแรกของเว็บฟ๐นต์ และจังหวัดสกลนคร)

ดังนั้น เรามามอบการ์ดอวยพรให้ลุงอ๋าห์กันดีกว่าครับ  กรี๊ดดดดด
จะได้ไม่เป็นการปั่นเหมือนกระจู๋วันเกิดอื่นๆ  หมีโหดดดด

เริ่มด้วย ภาพลุงอ๋าห์ไร้หนวด  เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ต้องใช้คำอวยพรสำหรับผู้สูงวัยสินะ

ขอให้ลุงอ๋าห์สุขภาพแข็งแรงโรคภัยไม่เบียดเบียนครับ  ไหว้

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กรี๊ดดดดด อลังการงานสร้างสุดยอดม้อดดี้

มีความสุขมากๆ ค่า ลุงอ๋าห์

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขภาพแข็ง แรงไม่มี โรคภัยเบียดเบียน ครับ  ไหว้

อ๊ะ เว้นวรรคผิด

Today you , Tomorrow me.
แวะมา
แฮ๊ป ปี้ เบิร์ด เดย์ ทู๊ ยูวววววววว์
 ไหว้ สุขสันต์วันเกิดนะคะ 

มีความสุขในทุกๆวันค่ะ

มีลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง

ฮิ้ววว

ไหว้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กรี๊ดดดดดดด คิดว่าจะไม่มีใครสนองนโยบายแล้วนะ กรี๊ดดดดด (+3)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~ ลุงอ๋าห์คะ เดือนพยายามสูงสุดได้แค่นี้แหละค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

กินรอบวง
 ลันล้า สสวก ลุงอ๋าห์ค่ะ

ขอให้มีความสุขทั้งกายและใจค่ะ

กระต่ายโฉด !!!

ตามนั้นครับ  ยิ้มน่ารัก

[ว่างให้เช่า]
รูปลุง เท่ๆ ทั้งนั้นเลย

ขอให้แรงมีเยอะๆ นะครับ  เจ๋ง

ขอให้สุขภาพแข็งแรง
เป็นที่รักของครอบครัวและคนรอบข้างครับลุง  ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
คิดไรไม่ออก (เหงื่อแตกพลั่ก)

สุขสันต์วันเกิดนะครับ

*ชอบของน้องเดือน ยิ้มน่ารัก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14