หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20

ผู้เขียน หัวข้อ: SR Rojee NP + SR FahtalaiJone NP  (อ่าน 268917 ครั้ง)
ขอบคุณอาจารย์มากๆ นะครับ Font อาจารย์สวยมากครับ ผมขออนุญาตเอาไปใช้งานด้วยนะครับ
ได้ใช้อีกครั้งจนได้ :)
ขอบคุณมากค่ะ ไหว้

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ขอบคุณค่ะ

ไว้ใช้งานเมื่อไรจะเอามาให้ชมเน้อ

แม่รักลูกลูกก็รู้อยู่ว่ารัก สุดจะหักห้ามจิตคิดไฉน หลั่งมาเองเหมือนฝนอันชื่นใจ จะร้องเพลงชาติไทยใครฟัง
ขอบคุณมากเลยครับ
สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน

-Rojee-
ไหว้ สวัสดีปีใหม่ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาขออนุญาติเอา font ไปใช้กับหน้าปกนะค่ะ
cover story เป็นเรื่องเกี่ยวกับหนังไทยในปีนี้และในปีที่ผ่านมาค่า
ลงเครดิตที่หน้า TOC ว่า Cover font design by :  เรียบร้อยค่า

ขอบคุณมากๆค่า

Temsiri Pothipattananont
Senior Graphic Designer - Asia-city Co.,Ltd
BK ,agazine
พิมพ์ตกไปนิดนึงค่า ตรง เครดดิตเป็น

Cover font design by : Siam Ruay Design

นะค่ะ^^
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ..ถ้ามีโอกาสจะขอนำไปใข้หน่อยนะครับ
ฟอนด์อาจารย์สวยมาก
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
อ่านเจอจากในหนังสือแล้วมานั่งตามหาจนเจอ
สุดยอด
ขอขอบคุณท่านผู้มีส่วนเกี่ยวข้องกับฟอนต์ฟ้าทะลายโจรอย่างสูง  ไหว้

เพราะจะขออนุญาตนำไปทำเป็นป้ายชื่อติดหน้าบ้าน

(ถ้ามีโอกาสจะถ่ายรูปและนำมาโพสให้ชมต่อไป)
ขอบคุณมากมายคับ
ถ้าเจอตัวจริงจะขอกราบตีนสักทีนะขอรับ
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20