หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: SR Rojee NP + SR FahtalaiJone NP  (อ่าน 268946 ครั้ง)
 เจ๋ง ขอบคุณค้าบ
ขอบคุณอาจารย์โรจผู้สร้างสรรค์  ไหว้

แทงยูพี่แอนผู้ดำเนินการ  เจ๋ง

ไม่นึกไม่ฝันว่า font เทพจะมาอยู่ในตาราง NP  ปลื้ม

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
 กรี๊ดดดดด กรี๊ด ขอบคุณค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แอน

เอาไปปล่อยที่ freemac  ด้วยดิ่

ผมก็แค่อยากพิสูจน์ความคิดความฝันผมน่ะครับ
ถึงได้ให้ฟรีได้ เรื่องลงเครดิตให้นั้น ความจริงก็ไม่ได้ซีเรียสครับ
แค่นึกถึง ระลึกถึง อยู่เสมอว่าเราควรเคารพงานกัน
แม้มันอยู่แค่ในใจ ผมว่าก็โอเค ไม่ต้องลงให้เกะกะ Designของคุณก็ได้ครับ
แบบนี้ไงที่เรียกว่า-สำนึก-
วงการ ออกแบบบ้านเราจะได้ กระตื๊บๆๆไปอีกขั้นครับ
อ้าวววว
ตอบทู้ผิดหัวข้อครับ

แอน (อีกแล้ว)
ช่วยย้ายไปอยู่ ทู้ ที่แจก font เวอร์ชั่น NP ด้วยครับ
Thanks
เอาไปปล่อยแล้วครับ
จริงๆ ผมตอบในกระทู้นั้น แต่เดี๋ยวตั้งอีกกระทู้นึงเลยละกัน

(จ๊าก ใครรวมจู๋หว่า เลขกระจู๋เลยเปลี่ยนเลย เดี๋ยวตามแก้ลิงก์ข้างนอกก่อน)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~ ขอโทษค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 ไหว้ ขอบคุณค่ะ
ขอบคุณมากครับ  เจ๋ง ไหว้ ไหว้
ขอบคุณทั้ง 3 ท่านด้วยครับ ไหว้
ขอบคุณด้วยครับ
ขอบคุณครั่บ
ขอบคุณค่ะ  ขอบคุณมาก ๆ
ขอบคุณอาจารย์โรจ
ขอบคุณท่านนายพล
ขอบคุณไอ้แอนนนนน
และขอบคุณทุก ๆ คนที่มีส่วนเกี่ยวข้อง   ยิ้มน่ารัก
ขอบคุณมากค่ะ
ถึงจะไม่ได้เป็นคนนำไปใช้
แต่ถูกใจคนทำเบื้องหลังที่สุด
 ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอบคุณคร๊าบบบ
เคยอุตหนุนเสื้อของ สยามรวยด้วยแหละ อิอิ
ชอบมาก ขอบคุณมากค่ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 20