หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบเสื้อค่ะ  (อ่าน 10368 ครั้ง)
คือ จะแต่งงานอ่ะค่ะ อยากได้แบบเสื้อคู่อ่ะค่ะ เป็นตัวอักษรสวยๆหรือข้อความน่ารักๆๆ หรือไม่ก็เป็นตัวการ์ตูนก็ได้อ่ะค่ะ     
ชื่อเจ้าสาว นะค่ะ แจง ส่วนเจ้าบ่าวชื่อ กบ
ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ.....
ป.ล ขอก่อนวันที่ 10 นะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ได้ข่าวว่าวันนี้วันที่แปด

ง่ะ ง่ะ ง่ะ

กินรอบวง
ครึ่งวันแล้วด้วย

นักเขียนการ์ตูนรายปี

พอดีว่าช่วงนี้สนุกกะการวาดแบบนี้เป็นพิเศษ คริคริ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

บริการพิเศษเลยนะเนี่ย

(แจ๋ว แจ๋ว)

กำลังโหลดข้อมูล .....
ขอบคุณค่ะทุกๆคน ลันล้า ยิ้มน่ารัก

รับขนมจีบ ซาลาเปา เพิ่มมั้ยครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขนมจีบไม่รับอ่ะ รับแต่แบบเสื้ออ่ะ อิอิ ขอใครโดนใจเอาการ์ดไป1ใบ(ของตังใส่ซองด้วยนะค่ะ) ลันล้า
แจง แต่งงานไม่ทำให้ หรอก  ชิ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ใจร้ายอ่ะ นะนะ เรามาแอบเป็นกิ๊กกันก็ได้ ยิ้มน่ารัก
เอาการ์ดงานแต่งมาอวด ของคนรู้จักกัน  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แบบการ์ดอ่ะก็อยากได้อ่ะแต่ตอนนี้อยากไปแบบเสื้อมากว่าอ่ะ เพราะจะใช้ใส่ถ่ายรูปสตูวันอังคารที่จะถึงนี่แล้ว.......รู่ว่าพวกพี่ใจดีอ่ะ.... ไหว้
http://www.thaiwedding.com/new/index.php
เชิญครับมีบริษัทที่รับทำงานทุกประเภทที่เกี่ยวกับงานแต่งงานอยู่ที่นี่ครับ

งานเดียวในชีวิตนะครับ

ลงทุนหน่อยก็ได้

อย่าประหยัดไม่เข้าท่าเลยนะจ๊ะห์
หน้า: [1] 2