หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการหาคนช่วย!!!!  (อ่าน 14966 ครั้ง)
 กร๊าก  พยายามจริงๆ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ขอบคุณสำหรับการตอบกระทู้นะครับ  . . .และควาช่วยเหลือ 
ตอนนี้คิดออกแล้วงับขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ . . .
ตกลง นี่มันกระทู้หรือแชท อะพวกพี่ตอบกันเร็วมากๆๆ ทันเหตุการณ์จิง งง

ขอบคุงครับ
ขอบคุณสำหรับการตอบกระทู้นะครับ  . . .และควาช่วยเหลือ 
ตอนนี้คิดออกแล้วงับขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ . . .

เจ๋ง
ดีครับน้อง
ขอให้ ออกมาสวย

. . .และควาช่วยเหลือ <------ ความตั้งใจของน้องจะใส่ "ม" หรือ "ย" ครับ  ฮี่ๆ

where there's a will there's a way

เสร็จแล้วเอาผลงานมาโชว์ด้วยนะ

งบน้อย
. . .และควาช่วยเหลือ <------ ความตั้งใจของน้องจะใส่ "ม" หรือ "ย" ครับ  ฮี่ๆ

หน้ามึน ด่าเอาเนียนครับ ไม่ใช่ด่าแบบไร้ความคิด
ต้อง ขอโทษอีกทีงับ พอดีพิมพ์เร็ว ไปหน่อยความช่วยเหลือครับ  รู้สึกชอบคนในกระทู้  ดูเป็นนัก ครีเอท

งานกันทุกคนเลย ละเอียดกันดี

งั้นถามต่อเลยว่าพอมีใคร รู้เกี่ยวกับการฝึกงานบ้างมั๊ยครับ
คือผมอยากฝึกงานเป็น AE เอเจนซี่โฆษณาอะครับ ใครพอมีแนวทางแนะนำบ้างครับ ขอบคุณครับ

ติดต่อบริษัทเอเจนซี่สิครับ ฮิ้ววว

งบน้อย
ว้า ได้ละเหรอคะ
ว่าจะมาทำส่งอีกซะหน่อย หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
จบอะไรมาครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี

*                              *
*                                 *
  *                              *
       *                        *
     *                         *

อี๋~  ใครจะทำถึง ฮ. มั่ง

i'll walk until i find u.
ทำ . ละกันครับ

นี่แน่ะ

ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ขี้ ขี้
     ขี้            ขี้ ขี้                    ขี้ ขี้
      ขี้   ขี้    ขี้ ขี้                   ขี้ ขี้
            ขี้     ขี้ ขี้                  ขี้ ขี้
                     ขี้ ขี้                  ขี้ ขี้
                    ขี้ ขี้                  ขี้ ขี้
                 ขี้ ขี้                 ขี้ ขี้
                 ขี้ขี้ ขี้ ขี้ ขี้ ขี้ ขี้
                   ขี้ ขี้ ขี้ ขี้ ขี้ ขี้

ฮิ้ววว ท่าจะว่างแหะเรา

i'll walk until i find u.
ก็ดูว่างจริงๆน่ะแหละนะ ซือเนโอะ (แจ๋ว แจ๋ว)

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
หน้า: 1 2 [3] 4