หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการหาคนช่วย!!!!  (อ่าน 14969 ครั้ง)
ช่วย ทำFONT เกี่ยวกับCONCEPT ฝันดี หน่อยครับ  A-Z และก็1-10 อะครับคือทำส่ง อ.ไม่ผ่านครับ

ใครมีความกรุณาช่วย ออกแบบทีครับเพราะว่า ไอเดียหมดแล้วครับ เห็นพี่ๆ ที่นี่ออกแบบกันสวยทุกคน

ใครพอมีเวลา ช่วยออกแบบทีครับ ขอบคุณครับ
. . . .

ส่งมาที่อีเมลล์ eio_5@hotmail.com  นะครับจะเป็นพระคุณครับ  ถ้าพี่คนไหฟนมีความกรุณา ช่วยทิ้งอีเมลล์ทีนะครับ ขอบคุณครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)
อ้าว งานเรียนเหรอครับ

ลองเอางานมาโพส แล้วช่วยๆกันดูจะดีกว่ามั้งครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เผอิญอยากได้ แบบใหม่อะครับ แบบ เพราะจริงๆ ไม่ถนัดเลยเรื่องฟร้อนหมดปัญญา ครับ

น่าจะมีไอเดียต้นมาซะหน่อยนะ

แล้วไอ้แบบเก่าเป็นยังไงโชว์หน่อยสิครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี

ประมาณ แบบว่า บ่งบอกถึง สัญลักษณ์ และความสุข ในA-Z และ 1-10 ครับ ประมาณนี้อะครับ   กลายฝันดีอะครับ  ขอบคุงครับ
 หื่น หื่น หื่น หื่น
 หื่น             หื่น
 หื่น หื่น หื่น หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม
 ปลื้ม                ปลื้ม
 ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม
 ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม

นักเขียนการ์ตูนรายปี

เกย์ออก เกย์ออก
      เกย์ออก             เกย์ออก
   เกย์ออก                  เกย์ออก
  เกย์ออก
  เกย์ออก
   เกย์ออก                  เกย์ออก
     เกย์ออก              เกย์ออก
           เกย์ออก เกย์ออก

งบน้อย
 ปลื้ม                    ปลื้ม
 ปลื้ม                    ปลื้ม
 ชิ ชิ ชิ ชิ ชิ ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 ชิ ชิ
 เอือม เอือม เอือม เอือม เอือม เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม เอือม เอือม เอือม เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม

ตูโดนตัดหน้า  เอือม

Today you , Tomorrow me.
แต่ห้าโอ เอาของตูมาตัดข้างล่างซะฉิบ
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม
 เอือม เอือม

ตูโดนตัดหน้า  เอือม

ต่อๆ

แบร่ แบร่                   แบร่ แบร่
 แบร่ แบร่                   แบร่ แบร่
 แบร่ แบร่                   แบร่ แบร่
 แบร่ แบร่                   แบร่ แบร่
 แบร่ แบร่                   แบร่ แบร่
 แบร่ แบร่                   แบร่ แบร่
  แบร่ แบร่                แบร่ แบร่
    แบร่ แบร่            แบร่ แบร่
       แบร่ แบร่  แบร่ แบร่ แบร่
          แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
พี่แถวนี้ก็ใจดีจริงๆ  เจ๋ง

งานเรียน ก็ต้อง มานะ ทำแหละครับ
ดีไม่ดี มันก็เป็นงานของเรา
ฝีมือเรา ต้องภูมิใจ ไม่ผ่าน จะ อ. เขี้ยว หรือเหตุผลอื่น
ก็ต้องทำแหละครับ จะทำไปด่า อ. ไปหรือทำไปร้องให้ไป
ก็ต้องทำ

เจ๋ง

หน้า: [1] 2 3 4