หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาเบื่อไม่มีอะไรทำ มักจะทำอะไร  (อ่าน 11093 ครั้ง)
เฮ้อ....เคยรู้สึกบ้างไหมว่า เบื่อเหลือเกิน

เราคนหนึ่งที่ เป็นบ่อย อยากหาอะไรทำแก้เซ็ง จริงๆ

ว่าแต่ แต่ละคนมักจะทำอะไรเวลาที่มัน เกิดอาการเบื่อๆ

ส่วนเรา ก็นั่งเฉยๆ เรื่อยเปื่อย  แล้วก็ กลิ้งๆไปมา

เวลาผมรู้สึกเบื่อ ผมจะหาเรื่องนอนหลับครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ลงไปเล่นกับหมา 
ไม่เคยเห็นหมามันเบื่อซักที
เจอเราทีไร ดีใจทุกครั้ง ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
-เปิดหนังดู แม้จะเรื่องเดิมๆก็ยังดูจนจบ
-เปิดคอมฯ เล่นเกม
-นอน

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไม่เคยเบื่อครับ
เพราะเก่ง

ชิ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เปิดคอม เปิดเน็ท เล่นเกม ปั่นบอร์ด
ไม่เคยเบื่อครับ
เพราะเก่ง

ชิ

เกย์แอบ   ลุงไม่เบื่อแล้ว คนที่บ้านเขาเบื่อมั้ย ?

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เวลาเบื่อก็ดูทีวีครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ส่วนมากจะ นอน เนอะ  

นอนอืด เวลาคนมาพบเห็น คงตกใจว่า ใครเอาศพมาไว้ในบ้าน

เวลาเบื่อก็กินยาเบื่อครับ หมีโหดดดด

(ตูกะว่าเดี๋ยวต้องมีคนมาเล่นมุกนี้แน่ๆ ก็เลยดักทางไว้ก่อนจะได้ชิงแป้กก่อนเลย เป็นไง เสียสละดีไหม)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กินยาเบื่อ ก็ได้ไปสวรรค์ เลย สิครับ

ไปแล้ว ไปลับ ไม่เบื่อเลย...

(เสียสละ จริง จริ้ง)
เตะบอล

เวลาเบื่อๆก็พยายามทำใจไม่ให้รักเธอค่ะ หน้ามึน

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เตะบอล

ผมเตะ ด้วยครับ  

บังอาจมาแย่งนาตาลีของผม.....

ไม่มีใครมาขักขวางทางแป๊กของตูได้..หรอก  ชิ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมเตะ ด้วยครับ   

บังอาจมาแย่งนาตาลีของผม.....

ไม่มีใครมาขักขวางทางแป๊กของตูได้..หรอก  ชิ

กร๊าก เอางั้นเลยนะ
เอาๆ

ยกให้ๆ

ต้องขำ
ไม่ขำไม่ได้แล้ว  คริคริ

หน้า: [1] 2 3 4