หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครดูไฟนอลสกอร์แล้วมั่งครับ?  (อ่าน 28159 ครั้ง)
เรื่องนี้ ชอบพี่ชายโบ๊ตมากคับ  กรี๊ดดดดด

๏~*--เกลียดตัวเอง..ที่ใจยังสั่น..เมื่อเจอเธอ--*~๏[/b]
ผมลากเมาส์เห็นสปอยไปแล้ว  ฮือๆ~

กร๊าก  หมอดูแล้วจะอินเหรอครับ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เรื่องนี้ ชอบพี่ชายโบ๊ตมากคับ  กรี๊ดดดดด

ถูกค่ะ หน้าตาดีทั้งบ้านจริงๆ น้องสาวก็น่ารัก อยู่ สว. ค่ะ

โบ๊ตตัวจริงหล่อขึ้นเยอะเชียว น่ากินที่สุด  หื่น

ฮ่าๆ ฮือๆ
ถูกค่ะ หน้าตาดีทั้งบ้านจริงๆ น้องสาวก็น่ารัก อยู่ สว. ค่ะ

โบ๊ตตัวจริงหล่อขึ้นเยอะเชียว น่ากินที่สุด  หื่น

จิงๆ ไม่ได้พี่ น้องก็โอเคแหล่ะเนอะ น่ารักเชียว

แต่ถ้าผู้ชายไปดูต้องชอบน้องสาวแน่ๆ โตขึ้นสวย เอ็กซ์ รับรอง กึ๋ยๆ

๏~*--เกลียดตัวเอง..ที่ใจยังสั่น..เมื่อเจอเธอ--*~๏[/b]
กึ๋ยๆ/

อันนี้ถือว่าสปอยรึเปล่า ? งง

เปอร์กับโบ๊ตน่ารักอะ

กึ๋ยๆ/

พี่ชายโบ๊ต กับ โบ๊ต

เปอร์

พนักงานบริษัท.
กรี๊ดดดดดดดดด
น้องเปอร์
ไม่ไหวแล้วจิตใจหวั่นไหว เกย์ออก

ปล.ดูเรื่องนี้กลับมาแล้วร้องไห้คิดถึงเพื่อน ม.ปลาย
ปล.ดูเรื่องนี้แล้วกลับมาแล้วคืนดีกับเพื่อนรักคนนึงที่ไม่คุยกันมา 3 ปี
ปล.ขอบคุณตัวเองมากที่ทำให้เราได้เพื่อนรักคนนึงกลับมา ยิ้มน่ารัก

ไม่ชอบเปอร์ หล่อเกิน  ชิ

เอา ลุง ดีกว่า  เกย์ออก

ฮ่าๆ ฮือๆ
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปดูอีกรอบกะเพื่อนสนิท
ูดูุแล้วคิดถึงเพื่อนจริงๆ  ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ปีนี้จะไปสอบแล้ว(ป.โท)

ต้องไปดูซะหน่อย ยิ้มน่ารัก
ดาต่อโทเลยเหรอ  กรี๊ดดดดด
 กรี๊ดดดดด น้องเปอร์~

..

ไปดูแบบไม่คาดหวังอะไร..

สนุกค่ะ

แต่...น้องเปอร์ร์ร์ร์ร์  กรี๊ดดดดด

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
เอือม

เปอร์ สเปก ถีบ น่ะนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เปอร์เฟค  ลันล้า

พนักงานบริษัท.
เปอร์เฟค  ลันล้า

เปอร์..ไม่ "เฟค" นะครับ...เห็นเค้าว่าตามถ่ายกันจริงๆ..ไม่มีสคริป ไม่มีบท คริคริ

ปูอัด จริงๆ แล้วมันคือปลานะ

ฮะ ฮะ ฮะ ฮะ หน้ามึน

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7