หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: คือว่า พอกดโหลดไม่มีหน้าเซฟไห้เซฟ  (อ่าน 20111 ครั้ง)
เปนแบบนี้อะ ถามเวบมาสเตอร์เรยนะ

พอกด ดาวโหลด

ก็ขึ้นแบบนี้ทันที ไม่มีไห้กด เซฟ

พอโหลดเสดหน้าโหลดก็หายไป กด Open Foder ไม่ได้ ขึ้นนี่มาแทน

สรุปคือ ไม่รู้ว่าไฟล์ที่โหลด มาหายไปไหน หน้า เดสทอป ก็ม่ายมี แง้อยากใช้ฟอนต์

รบกวน เวบมาสเตอร์ช่วย บอก ทีว่าควรแก้ไขยังไง
แร๊วม่ายมีรูปเหยองับ
นึกภาพมั่ยออก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ปัญหาแบบนี้เยอะจัง

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7924.msg394120#msg394120

ลองดูครับ

มาใช้ firefox กันเถอะ

ปล. hacked by godzilla ด้วย  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
เราไม่ใช่เว็บมาสเตอร์นิ จะบอกทำไม เกย์เม้ม

ให้กด Use Eva... Version ก็ได้ครับ (แก้แบบขี้เกียจ)
ครับ  ฮิ้ววว
แปลว่าไม่มี winzip หรือเปล่าครับ (เห็นมันเรียกให้ซื้อ)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
มีแต่หมดอายุน่ะสิมั้งย่ะครับงุงิ  ฮิ้ววว
โปรแกรมของคุณ(WinZip)หมดเวลาTrialแล้ว(พูดง่ายๆคือ หมดอายุทดลองโปรแกรม) ครับ อยากได้ต่อ ก็กด ซื้อ (Purchase) แต่ เสียตังค์ 29$ PS:คำนวนเองที่ xe.com ( :11:แย่จังWebmaster ส่งลิงค์ให้ไม่ได้) นะ

สวัสดีครับ ทีแรกผมเป็นขาจร(Kritin) ตอนนี้ผมมาต่อเพื่อโฆษณา

อยากได้File Archiver ของฟรี

ต้องดาวน์โหลดIZarc www.izarc.org/download/IZarc4b1.exeเพื่อดาวน์โหลด

พอดีใช้อยู่ครับ
หน้า: [1]