หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ห้ามคุยไม่รู้เรื่องไม่ใช่มั้ยหา  (อ่าน 8978 ครั้ง)
55555555555 ลุงอ๋าห์เก่งแฮะ

ตามไวมาก เนียนด้วย กร๊าก กร๊าก กร๊าก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
   ชายหนุ่มวัยชราควบม้าสีขาวขนมันดำลุยโคลนฝุ่นตลบ  ปลื้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอ่อ.. สุดตีนมากครับ

กร๊าก กร๊าก แหยะ

ตกลงใครรู้เรื่อง ปั่นกีตาร์ของลุงอ๋าห์ หายใจไม่ไหวมั้งมั้ยฮึ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ตกลงใครรู้เรื่อง ปั่นกีตาร์ของลุงอ๋าห์ หายใจไม่ไหวมั้งมั้ยฮึ

เข้าใจครับ ถ้าเราตั้งใจรีบๆไม่อ่านมองๆ จะไม่เข้าใจแล้วงง ว่าเข้าใจแบบผมงง นิดหน่อยมากเลย
ว่ากีตาร์มี3สายสายขาดไป6สายให้ไปเล่นกีตาร์แทนเพราะกลองไม่มีสายให้ตีกลองแอดๆๆๆๆ
แล้วจะไม่ทำอะไรเพราะสบายมากเลยไม่รำคาญ กินสลิ่มกันวันละ2คำไม่อร่อยชื่นใจมากแล้วแต่ก่อนเดี๋ยวนี้
ไม่รู้ก่อนออกมา แล้วมีรถวิ่งๆ เร็วมากอย่างช้าๆ ใช่มั้ยครับ

รถวิ่งเร็วๆมากสิดี
เพราะว่ามันมีลมเย็นสบายใจทำให้อากาศระบาย
แต่ที่จริงเวลาตดก็ควรจะทำในลิฟท์
เพราะว่าขึ้นไปชั้นบนๆแล้วไม่เหนื่อย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อ๋อ..

ไม่ล่ะ
 หน้ามึน มาก..(ขา)

รักแท้แต่รอให้รวยก่อน(- -')!
หัวหมอจริงๆหัวล้านหรือฉลาดหมอเรียนเก่งหรือเครียด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อ่อ .. ใคร get ช่วยบอกด้วยค่ะ  งง

เข้าใจ ว่าไม่น่าจะมีอะไรยาก เท่าไรกับง่ายนิดเดียวใหญ่โตมากมายว่าแต่ ขนุนที่ฝากเอาไว้ให้เขียนกับหน้าผากที่โหนกนูนเป็นอย่างไรบ้างไปตรวจมา คงสนุกดีพิลึก.....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เห็นควรด้วย เหมาะสมครับท่านดีครับพี่ อย่ามามั่วนะ

เข้าใจว่าเป็นยังไงดีละเนี้ย หิวจัง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ๋ิอครับ
ตอนนี้ผมควรจะไปรดน้ำต้นไม้รึเปล่าไม่รู้ กล้องแขวนอยู่ข้างล่างมั้ง ยังไม่ได้ทำโครงงานเลย
เฮ่อ วันนี้โหลดอัลบั้มอะไรดี แต่การบ้านยังไม่เสร็จเลยนี่
รู้สึกว่าตอนนี้อยากกินอะไรสักอย่างมากเลย แต่ไม่รู้ว่าอยากจะเป็นอะไร
สงสัยอาจจะคล้ายๆ กับสปาเกตตี้ที่มีผงรองเท้าของบริกรโปรยอยู่ข้างบนโดยผสมกับพริกไทยมั้งครับ

เฮ่อ อยากนอนจัง

สงสัยอาจจะคล้ายๆ กับสปาเกตตี้ที่มีผงรองเท้าของบริกรโปรยอยู่ข้างบนโดยผสมกับพริกไทยมั้งครับ

ของโปรดน้องเร่ .. อร่อยสุดๆ

การก่อสร้างสนามบินสุวรรณภูมิคืบหน้ามาก เชื่อว่าจะแล้วเสร็จตามกำหนดวันที่ 29 ก.ย.48
...เมื่อสนามบินสุวรรณภูมิแล้วเสร็จ ก็จะเป็นสนามบินที่มีความทันสมัยที่สุด
ดีที่สุด และปลอดภัยที่สุดในภูมิภาคนี้ สร้างความเชื่อมั่นให้กับนักท่องเที่ยว
หากเกิดปัญหาอะไรขึ้นตามมา ผมพร้อมที่จะรับผิดชอบร่วมกับทุกฝ่ายที่เกี่ยวข้อง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 [2] 3 4