หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าฟ0นต์ใครมีคะแนนสูงสุด?  (อ่าน 4537 ครั้ง)
คะแนนสูงสุดในเว็บ f0nt.com นะครับ บอกมาด้วยว่า เจ้าของฟ0นต์หรือสาวกหรือขาจรหรือขาประจำใน www.f0nt.com นั้น ชอบฟ0นต์อะไร(ยกเว้นตัวเองและฟ0นต์ภายในเว็บ) จะตอบ Angsana Cordia หรือตระกูลฟ0นต์ PSL อะไรก็ได้ไม่เกี่ยง แต่อย่าตอบฟ0นต์ภายในเว็บละกัน
โอยยย... คะแนนอันนี้ไม่ทราบเลยยยย...ทราบแต่ว่าชอบฟ0นต์ PSL น่ะ ว่าวันนี้ เตรียมใช้ฟ0นต์คุณภาพจาก www.f0nt.com ด้วยน่ะ
ลืมเปลี่ยนชื่อแน่ะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 งง โอยยยยยย..... งงคะแนน กรูไม่รู้จะตอบไปยังไงเนี่ย แต่แค่ชอบ Cordia Angsana เนี่ยแหละ (เพราะมันมีในคอมพ์ทั่วไป55555.....)

งงครับ

คะแนนอะไร

งบน้อย

ปั่นมา แล้วก็ปั่นไป  กรี๊ดดดดด

หน้าม้าลืมเปลี่ยนชื่อนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รู้แต่ว่าตั้งผิดที่ค่ะ
ย้ายโลด หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ให้คะแนนกันยังไงเนี่ย??

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
มี PSL อีกแล้ว  คริคริ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
กำ..ท่านๆ..ไหงอัยหมอนี่มันเล่นเอง..เออเองอ่ะ...
พึ่งสมัครสมาชิกมา..เข้าอ่านกะทู้แรกเลยนะเนี่ย...
ซะงั้น...ผมปิงคุง..น้องใหม่คับ..ฝากเนื้อฝากตัวด้วย..ท่านๆ..

เมื่อไหร่น้อ..จะด้ายเจอรักแท้ซะที..

สมัครสมาชิกแล้วเหรอ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
...  ง่ะ
เอากะ เขา สิ  หน้ามึน

คำแนะนำคือ
ลดลายเซ็นครับ
ฮิ้ววว
ไปฝึกมาใหม่ อ๊ากกกกก

หน้า: [1] 2