หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33] 34 35 36 37 38 39 40 ... 42

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยฝันถึงใครในฟ๐นต์มั้ย  (อ่าน 115298 ครั้ง)
ไม่เห็นอะไรเลย ท่าทางเล็กนะ

แค่เนื้อหนังมังสา แต่อย่าได้คิด โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
โบว์ สั่งนานา กระทั่งในฝัน  กร๊าก
เคยฝันถึงโบว์ค่ะ ฝันว่าป้าชมว่ากระโปรงโบว์สวย

โบว์ใจดีมาก ถอดให้เดี๋ยวนั้นเลย  ลันล้า

รักแมวค่ะ
น้องนานา ขนาดเก็บไปฝันเลยเหรอจ๊ะ

ถ้ากลัว มามะ เดี๋ยวพี่ปลอบ  เกย์ออก

เคยฝันถึงโบว์ค่ะ ฝันว่าป้าชมว่ากระโปรงโบว์สวย

โบว์ใจดีมาก ถอดให้เดี๋ยวนั้นเลย ลันล้า

แล้วเจ๊โบเอาไรใส่หล่ะคะ  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 กร๊าก กร๊าก มีซ้อนอยู่อีกตัว

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
น้องนานา ขนาดเก็บไปฝันเลยเหรอจ๊ะ

ถ้ากลัว มามะ เดี๋ยวพี่ปลอบ  เกย์ออก

ไอ้มืดหมี ไม่ดีกว่าค่ะ กลัว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 โวย นานา พี่มีพระ
 เอาไปใส่ก่อนไม๊!!!
กันหุ่นนต์ได้ด้วยเหรอคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

หรือว่าเป็น จตุคาม รุ่นศรีราชาสตา์ร์วอร์

อ่าว แหววๆไม่ชอบ   โวย

เดี๋ยวแม่จับล่ามโซ่ ขึงขื่อ  โวย

กร๊าก นึกภาพตามแล้วโคตรเอ็กเลยอ่ะ เฟิร์น SM มากๆ

ตาคนนี้ก็จินตนาการไปถึงไหนแล้วเนี่ย  เหลือบ

เอ๊ะ รึดูหนังแนวนี้บ่อย  เกย์แอบ ซาดิสม์นะ คนไร 

เกย์ออก

เกย์ออก ใส่แว่นด้วยแหนะพี่กัม

เอาแส้มาฟาดชั้นหน่อยซิ๊~~~~ เกย์ออก
เพี๊ยะ~~~~ เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
ซี๊ดดดดด~~~!  หื่น

กินรอบวง
หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33] 34 35 36 37 38 39 40 ... 42