หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 ... 42

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยฝันถึงใครในฟ๐นต์มั้ย  (อ่าน 115295 ครั้ง)

นั่นแหน่  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
เมื่อหลายๆๆคืนก่อน
ฝันว่าโดนลักพาตัวแล้วโดนโจรลูบแขน    ฮือๆ~ 
ทำม๊ายทำไมต้องฝันแบบนี้

โอ๋ๆๆๆๆ น่าสมสารจัง ฮิ้ววว

นานๆ จะเข้ามาที
   ช่วงนี้หลับสนิทไม่ค่อยฝันครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แปลว่าต้องการการพักผ่อนที่มากกว่าวัยรุ่นค่ะ  ฮี่...

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
แปลว่าต้องการการพักผ่อนที่มากกว่าวัยรุ่นค่ะ  ฮี่...
อ๋อ! หมายถึงวัยเริ่มโตเป็นผู้ใหญ่แล้ว  ฮี่ๆ

แหมบไม่เถียงค่ะแหมบไม่เถียง  คริคริ

เมื่อหลายๆๆคืนก่อน
ฝันว่าโดนลักพาตัวแล้วโดนโจรลูบแขน    ฮือๆ~ 
ทำม๊ายทำไมต้องฝันแบบนี้

โจรหน้าตายังไงเหรอ เกย์แอบ
นั่นซิ  ฮิ้ววว
ไม่เห็นค่ะเห็นแต่พุง  ฮือๆ~
นี่ถ้าเจ้าตัวมาอ่านเจอแล้วจะทำยังไงกันนี่    โวย

.....กับนิ้วจิ้มแขน

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
เปียกๆด้วยโรแมนติกซะไม่มี

ในฝันโจรถือปืน บีบีกัน หรือเปล่าครับ  แป๊ะยิ้ม

ฝันว่าพี่เอแต่งงานกับใครก็ไม่รู้ที่ไม่ใช่พี่ตา
แล้วพี่ตามาเห็นตอนเจ้าสาวกำลังจะโยนดอกไม้
พี่ตาก็ร้องไห้...

หนิงไม่ได้ยุทำให้ครอบครัวแตกแยกนะ   (เหงื่อแตกพลั่ก)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มี.ค. 2007, 18:23 น. โดย หนิง* » บันทึกการเข้า

<3.
ขอให้ฝันเป็นจริง   โวย

เลวยั้นเงา
อุ๊ย ผมได้ดอกไม้ ไอ้มืดหมี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 ... 42