หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32 33 ... 42

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยฝันถึงใครในฟ๐นต์มั้ย  (อ่าน 115270 ครั้ง)

พี่แอนก้มเลย จะกดตั๋ว  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ไม่ล่ะ

อ้วก

เลวยั้นเงา
ฝันถึงป๋าเลย์ค่ะ
ฝันว่าป๋าเลย์ชี้หน้าด่าบอกทำไมอวตารถึงผอมกว่าตัวจริง
ปุกก็บอกพี่กัมส์วาดนิ(โยนขี้แม้แต่ในฝัน)
ป๋าเลย์ก็ไปด่าพี่กัมส์ต่อ บอกมึงวาดยังไงของมึ๊ง
วาดใบหูซะหนา ไม่รู้จักอะนาโตมีเหรอไง
พี่กัมส์ก็บอก ขอโทษครับ ขอโทษครับ
อยากจะบอกว่าในฝันป๋าเลย์เถื่อนมากๆ
ฝันบ่อยนะเอ็ง   เหลือบ

เลวยั้นเงา

พี่แอนก้มเลย จะกดตั๋ว  เกย์ออก

เฮ้ย!?

ฝันว่าป๋าเลย์ชี้หน้าด่าบอกทำไมอวตารถึงผอมกว่าตัวจริง
ปุกก็บอกพี่กัมส์วาดนิ(โยนขี้แม้แต่ในฝัน)
ป๋าเลย์ก็ไปด่าพี่กัมส์ต่อ บอกมึงวาดยังไงของมึ๊ง
วาดใบหูซะหนา ไม่รู้จักอะนาโตมีเหรอไง
พี่กัมส์ก็บอก ขอโทษครับ ขอโทษครับ
อยากจะบอกว่าในฝันป๋าเลย์เถื่อนมากๆ

แค่ในฝันแน่เลยคะ  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior

ฝันกลางวันเรอะเจ๊

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เมื่อเช้าก่อนตื่นอนฝันว่าไปกินข้าวกับสาวกฟอนต์คนหนึ่ง
และอีกสองสามคนที่ไม่คุ้นหน้า

แล้วนาฬิกาปลุกก็ดัง โธ่... ยังไม่ทันอิ่มเลย  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.

อิ่ม ไปอเมริกาแล้วค่ะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
 เกย์แอบ  ใครเหรอจ๊ะโอ้เอ้ 

เลวยั้นเงา

อิ่ม ไปอเมริกาแล้วค่ะ  กรี๊ดดดดด

กร๊าก กร๊าก กะเค้าหน่อย

there are no regrets in life, just lessons . .
ฝันกลางคืน

แต่ ปุกเป็นคนฝันทุกคืนนะ
ฝันเพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย สนุกดี
เสียดายตื่นมาจำได้มั่งไม่ได้มั่ง
เกย์แอบ  ใครเหรอจ๊ะโอ้เอ้ 

บอกก็กลัวดิ  ฮี่...

เหลือบ ไม่อยากรู้แล้วแหละ 

เลวยั้นเงา
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

โวย  จะฝันว่าไล่ตามฆ่าโอ้เอ้ดีมั้ย? 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32 33 ... 42