หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 42

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยฝันถึงใครในฟ๐นต์มั้ย  (อ่าน 115413 ครั้ง)
อ้าว ไม่ใช่สีม่วงหรอกเหรอครับ  ง่ะ

แึ้ค่คิดก็  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ฝันเป็นสีกันมั้ย ?

ทำไมบางวัน เหมือนจะฝันเป็นขาวดำ หรือบางทีก็ไม่รู้ว่ามันเป็นสีหรือไม่เป็นสีหว่า  เอือม

there are no regrets in life, just lessons . .
เคยครับ
ตอนนั้นฝันว่ามาปั่นบอร์ด ยังเห็นเลขศูนย์สีแดงๆ อยู่เลย

หมีโหดดดด

ทำไมหล่ะ

0

"เห็นกันหรือยัง"

งบน้อย

ทำไมหล่ะ
ไหนว่าติดอินเทอร์เน็ตมาแล้วไงครับ  หมีโหดดดด

ชิ

เดี๋ยวนี้ติดโปรแกรมถอดรหัสทุกชนิดในอินเทอร์เน็ตไว้แล้วนะ
แบบเครื่องทรานส์แอลทีอาร์

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ฝันอีกแล้วค่ะ เมื่อ 2 คืนก่อน

ฝันว่าพี่โบ บังคับให้พวกเรา (หมายถึงทุกๆคน) ไปdream world อีกรอบ
เนื่องจาก คราวที่แล้วสมาชิกมาไม่ครบ

แล้วทุกคนก็มาด้วยท่าทางเหนื่อยอ่อนค่ะ พอมาถึงฝนมันก็จะตกแล้ว ก็พยายามบอกให้ยกเลิก
แต่พี่โบก็ไม่ยกเลิกค่ะ ดื้อมากๆ

แล้วก็ให้พี่ปุกนับจำนวนคนเหมือนตอนว๊ากน้องน่ะค่ะ พอนับเบาไปก็ตะโกนว่า
"นับใหม่"

(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตื่นมาปวดไหล่ซ้ายเลยค่ะ

แต่ก็เห็นกันครบทุกคนเลยนะคะ

ปล. พี่ปุกหน้าเหมือนพี่ว๊ากที่คณะมากค่ะ  ฮิ้ววว

ฮ่าๆ ฮือๆ
ยังกะเรียน รด.

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก อำนาจนิยม

วันก่อนโบว์เล่าให้ฟังว่า หมอแมวมารักษาหมาให้อะไรนี่แหละครับ
แนวดี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมาหรือแมว....เห็นโบว์ถามเรื่องแมวกับหมอแมวอยู่อ่ะ    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา

เดี๋ยววันนี้จะฝันถึงพี่แอนได้ไหมคะ  กรี๊ดดดดด

กดตั๋วคิวหรือยังล่ะ เกย์แอบปิ๊ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 42