หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 42

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยฝันถึงใครในฟ๐นต์มั้ย  (อ่าน 115371 ครั้ง)
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก

เคยฝันถึงใครในฟ๐นต์มั้ย
เคย

ฝันว่าอะไร
ลืมไปแล้วค่ะ หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 กร๊าก กร๊าก
มีแต่คนฝันถึงพี่แอนแฮะ
ผมก็เคยฝันถึงพี่แอน ครับ  เห็นแกขึ้นมา คาบไก่ลงไปกินในน้ำ   หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แต่ละคนฝันถึงตูแบบดีๆ กันทั้งนั้นนะคร้าบ ฮิ้ววว

... ไอ้สัตว์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่พรือๆ ฮิ้ววว

ไม่ได้ฝันถึงใครเลย  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เคยครับแต่ไม่บอก ฮี่ๆ

ฝันถึงอุ้ย เพราะเจอบ่อยสุด
อยากสารภาพว่าฝันถึงเฟริน เพราะกระจู๋พลูโตเป็นเหตุ แต่เรื่องที่ฝันไม่เกี่ยวกับพลูโตนะ ในฝันตูเป็นตำรวจที่ไปสอบสวนเกี่ยวกับฆ่าหั่นศพ ในฝันก็นึกถึงเฟรินคนแรก (ไม่ใช่ศพที่ถูกหั่นนะ แต่เป็นคนที่หั่นศพ) กร๊าก กร๊าก กร๊าก

อย่าโกรธนะ ก็แค่ฝัน  ฮี่...

[ว่างให้เช่า]

ฝันถึงอุ้ย เพราะเจอบ่อยสุด

ในฝันว่าไงครับ เกย์ออก

งบน้อย
ฝันเห็นหมีพูห์

ไม่ฝันหรอก ชิ ชิ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
ฝันเห็นตัวเองอยู่บ่อยๆครับ
เป็นพระเอกด้วย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่เคยงับ  หมีโหดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.พ. 2007, 14:38 น. โดย ถั่วงอก » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 42