หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38 39 40 41 42

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยฝันถึงใครในฟ๐นต์มั้ย  (อ่าน 115333 ครั้ง)
มีแผนจะไปบ้านไหนต่อไหม

พี่กัมส์นี่คาสโนว่าจริงๆเลย แมนมากๆ เกย์ออก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
เอาแล้วไอ้นี่เกย์ออกแล้ว   ง่ะ

พิมพ์ผิดย่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มิ.ย. 2007, 22:21 น. โดย เอก เอกชัย » บันทึกการเข้า

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 เกย์เม้ม รออยุ่ว่าใครไม่ค่อยโผล่มาในบอร์ด จะตามไปสิงให้หมดเลย
อุ๊ยใครมาแก้ให้อ่ะ  ขอบคุณค่ะ เผยตัวด่วนจะให้สินน้ำใจ เกย์เม้ม   

พี่กัมพูดแบบนี้เค้าก็รีบมาปั่นกันหมดซิคะ   ง่ะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ฝันถึงพี่มัมครับ ฝันถึงตอนหนุ่มๆกันอยู่ ยุคกรัโปรงบานขาสั้น  (อิอิ)

ทุกคนอย่าเข้าใจผิดนะครับ ไม่ได้เป็นอะไรกันนะ กรี๊ดดดดด ไม่ได้เจอพี่มัมคนเดียวนะยังมีหนุ่มๆอีกเพียบเลย เกย์แอบ
พี่กัม อย่ามาเข้าฝันเกดนะ  ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
เคยฝันถึงพี่กัมส์เหมือนกัน ฝันว่าพี่กัมส์พาไปเที่ยว ปลื้ม

ชีวิตที่ไร้ร้อยแผล..... คือชีวิตที่ฉาบฉวย
เอาเว้ย เข้าฝันโทริแล้ว

ถ้าเปารู้อย่ามาต่อยตูนะเว้ย~~~~~~~~
ฝันว่าพี่กัมส์ มายืนตะโกนหน้าบ้าน
"ส่งการบ้านนน "

ที่แน่พี่กัมส์ใส่เสื้อสีม่วงเป็นลายรูปปากย้อย ๆ สีแดง อ่ะ  อี๋~
เคยฝันถึงพี่กัมส์ครับ ส่วนรายละเอียดในฝันคงไม่ต้องบอกนะ  เกย์แอบ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
บ่ ขมิ้น กระจุย~~~

เหวอ

เป็น เอ่อ คนฮอต อย่างไม่ธรรมดาจริงๆ  เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior
ฝันว่าอิตาล แบก บลูเลเบิ้ล มาให้
(ขณะที่ตูสิงอยู่ที่หัวลำโพง) 

มันพาใครมาด้วยก็ไม่รู้ ผู้ชาย กับ อาม่าคนนึง   กร๊าก

เลวยั้นเงา
วันก่อนฝันถึงหมอแมว
เมื่อคืน (จริงๆ คือเมื่อกลางวัน เพราะตูนอนสายๆ) ฝันถึงจักรี
เล่าไว้ในจู๋โชว์ความฝันในห้องศิลป์และ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38 39 40 41 42