หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: Garfield of the day  (อ่าน 23188 ครั้ง)
ฉันเหนื่อยมัน แต่ฉันก็ยังไม่ได้หยิบมัน
sub นรก

: กูพยายามแล้ว แต่ กูรับมันไม่ได้ว่ะ

คือหมามันทำตัวน่ารัก อ่ะ กาฟิลเลยทำตาม  เอือม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อิอิ

ลองพยายามทำตามมันแล้วนะ แต่ก็ยังไม่รู้อยู่ดีว่าทำไปทำไม  ปลื้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

อยกัน...
ดนเด เอสตา มี โอบิโย เด ลานา?
เซ เรเฟียเร อา มี ปาปา?

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

เฮ้

ไหนลูกบอลไหมพรมของฉันแล้วนะ

หมายถึงพ่อของฉันนะเหรอ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ฝรั่งมันฮาเหรอเนี่ย  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
ไม่รู้สิครับ ในพันทิปก็บอกว่าฮาก๊ากๆ มันฮาตรงไหน ง่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ฮานะเนี้ย  หน้ามึน

ตูฮานะ

งบน้อย
มันฮาแบบคุโรมาตี้ค่ะ  หมีโหดดดด
ฮาแบบจึ้กเดียว
แต่ผลข้างเคียงน้อยกว่าคุโรมาตี้เยอะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
กร๊าก หน้ามึน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

นุนกา เรซิโบ อุน ยามาโด เอ็น มี เซลูลาร์
ตัล เบซ โปรกู เอส อุนา อาเฟตาโดรา เอเล็กตริกา

ไอ่เคน ได้ไปเรียนมั่งมั้ยนั่น

มาโพสต์ตอนบ่ายสอง ง่ะ..

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7