หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ไทยเป็นอันดับหนึ่งของโลกแล้วนะ  (อ่าน 23696 ครั้ง)
หดหู่ไรกันคะแหมๆ  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ดูข่าวแล้วครับ เด็กไทยเล่นเยอะมากก ๆ ๆ ๆ ๆๆ
ของเค้าดีจริงๆครับท่าน  เจ๋ง

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แอบอยากลองเล็กๆค่ะ  เกย์ออก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
จะแก้ผ้าโชว์เหรอกิ้ว  กรี๊ดดดดด
 แหยะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตั้ง channel f0nt เล้ยยย

พี่ไอซ์จะโชว์  กรี๊ดดดดด
อาทิตย์หน้าจะเริ่มเข้าวงการนี้มั่งล่ะ  ฮี่... ตื่นเต้นๆ (เรื่องงานน่ะ)

ยูฟ่าไฟเขียว ‘ไก่เดือยทอง’ ได้บายรอบ 32 ทีม

เบื่อแล้ว เอากันทั้งวัน  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อยากเล่นมั่งฟร่ะ 555  หื่น
อยากทราบแค่ว่าผลวิจัยนี้ เขาเอาเกณฑ์ไหนมาวัดว่าประเทศไหนอยู่อันดับเท่าใหร่
บางทีประเทศเมโดโปเดเวีย อาจจะเล่นเยอะกว่าเด็กประเทศเราก็เป็นได้ เพราะเราไม่ได้ไปสำรวจของเขานิ  เอือม

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
มีประเทศนี้ด้วยหรอครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อยากทราบแค่ว่าผลวิจัยนี้ เขาเอาเกณฑ์ไหนมาวัดว่าประเทศไหนอยู่อันดับเท่าใหร่
บางทีประเทศเมโดโปเดเวีย อาจจะเล่นเยอะกว่าเด็กประเทศเราก็เป็นได้ เพราะเราไม่ได้ไปสำรวจของเขานิ  เอือม
ผลวิจัยจากสถิติการใช้งาน camfrog ครับ
เข้าไปดูมันตรงๆ เลย

เข้าห้องเมกา กะหาฝรั่งคุย เจอแต่คนไทย ง่ะ

อ่อ ครับ ไอซ์จะโกอินเตอร์นี่เอง  ฮี่... ฮี่...

แต่ผมว่าสื่อไทย ก็มีส่วนอย่างมากมายนะ ในการทำให้คนรู้จักโปรแกรมนี้
ผมเคยใช้โปรแกรมนี้ครั้งแรกประมาณ 6-7 เดือนก่อน เพราะเพื่อนแนะนำมา
บอกว่า เอาไว้คุยกันเพราะ VDO มันไม่ค่อยดีเลย์ ตอนนั้นยังไม่มีโชว์จ้ำบ๊ะ เกลื่อน แบบนี้หรอก
เล่นอยู่ประมาณ 1- 2 เดือน  รู้สึกว่า สู้ MSN ไม่ได้ในเรื่องของ Communication เลยเลิกใช้
หลังจากนั้นพอมีข่าวหนาหูเรื่อย ๆ ใคร ๆ ก็คงอยากรู้ว่าไอ้แคมกบนี่มันเป็นไงฟะ มีจ้ำบ๊ะจริงเหรอ ไหนลองดูซิ
ก็เลยทำให้มันแพร่หลายในชั่วพริบตา  เศร้า

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7