หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ไทยเป็นอันดับหนึ่งของโลกแล้วนะ  (อ่าน 23698 ครั้ง)
 กร๊าก กกท.ก็เจอแต่พี่แอน ไม่รู้จะแอดใคร แอดไปก็ไม่เจอกัน

จะไม่ให้ขึ้นอันดับ1ได้ยังไง
ก็เล่นโฆษณาทางโทรทัศน์ อินเตอร์เน็ตและหนังสือพิมพ์เลยนี่  ฮิ้ววว

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไม่เคยใช้  ฮิ้ววว

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ไม่เคยใช้  ฮิ้ววว
เข้ามาอ่านในใจตอนแรกคิดว่า คงจะได้รับรางวัล ออกแบบอะไรซักอย่างแน่เลย

หักมุมซะงั้น ง่ะ

ส่วนเจ้าโปรแกรมนี่ เคยใช้เพราะมีคนแนะนำมา

ตอนแรกเข้าไปใช้ไม่เป็น ไอ้มืดหมี
งมๆดู ปรากฏว่า เสียงดังมาก ปิดเสียงไม่เป็น เลยไม่เล่นอีกเลย

//ปล. น่ากลัวค่ะ พวกฝรั่งลามกน่ะ  อี๋~

ไม่เคยเจอห้องฝรั่งเลยครับ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จมล. โปรแกรมมาให้หน่อยนะครับ  ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่ต้องซีเรียส ง่ะ

http://www.camfrog.com
ชัดๆ เน้นๆ

ตูจะพยายามทำให้คนอื่นรู้สึกว่านี่มันก็เครื่องมือแชตธรรมดานี่แหละ
แล้วทำไมถึงกลายเป็นอาวุธของนักข่าวไปได้ก็ไม่รู้ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เคยเจอห้องฝรั่งเลยครับ เกย์ออก

แบบว่า เค้าแอดเราน่ะค่ะ  ยังไม่ได้คุยอะไรกันก็เปิดกล้อง  อี๋~

สยองมากค่ะ

จมล. โปรแกรมมาให้หน่อยนะครับ  ฮิ้ววว

เอาออกจากเครื่องไปแล้วนะคะพี่ชาย   ไร้เดียงสาอย่างพี่ชายไม่เหมาะกับของอย่างนั้นหรอกค่ะ

อย่าเลยดีกว่า ชิ 

เอาออกจากเครื่องไปแล้วนะคะพี่ชาย   ไร้เดียงสาอย่างพี่ชายไม่เหมาะกับของอย่างนั้นหรอกค่ะ

อย่าเลยดีกว่า ชิ 

โวย  ใครว่าตูไร้เดียงสาฮะ..................

อารมณ์เสีย !!  ไปหานมกิน ดีกว่า............ ชิ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ก็โปรแกรมคุยกันสนุกสนานเนี่ยแหละ แต่ถ้ามันไม่โชว์กันโปรแกรมนี้ก็ดีแล้ว
ภูมิใจแทนเด็กไทย

เอือม

เลวยั้นเงา
สงสัยแคมฟรอกจะจ้างให้ผู้จัดการเขียนข่าวกระตุ้นยอดขาย
ที่ออฟฟิศดูแคมฟรอกหมู่นะ
เปิดโปรแกรมเครื่องเดียว (นอกเวลางาน) แล้วมายืนมุงกัน
แล้วก็แสดงความเห็นกันอย่างออกรสชาติ

ไม่รู้ว่าเพื่อนแนนเข้าห้องไหน ถึงได้มีเสียงแตกหนุ่มของผู้ชายทำหน้าที่คล้ายดีเจคอยพากย์ด้วย
"น้องคนนั้นที่อยู่ด้านขวาอย่าทำจอมืดสิครับ"
"น้องคนนี้ออกมาแล้ว โอ้ว น่ารักดีเดียว"
"น้องคนนู้นเพิ่งมาใหม่..."
ฯลฯ

ไม่เข้าใจว่าการพัฒนายุคไอทีกระฉูดมันพาสิ่งลามกอย่างนี้มาพร้อมกันได้อย่างเปิดเผยขนาดนั้นเชียว

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เฮ้อ ...  (เหงื่อแตกพลั่ก)

อ่านแล้วหดหู่ในทรวง  ฮือๆ~
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7