หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: จี๊ดจ๊าดซาบซ่านหัวใจ  (อ่าน 77291 ครั้ง)
  กรี๊ดดดดด  อ๊ายยmvในตำนาน

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สองคนในหน้าที่แล้วมุกหรือเปล่าน่ะที่พิมพ์ คะ กับ ค่ะ สลับกันทั้งคู่ กร๊าก

เข้าไปยังไม่เห็นป่านอัีปนะครับ รออยู่เลย (+1) ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าอันนี้เคยดูแฮะ

ปล. อยากได้เพลงเวอร์ชั่นใหม่ด้วย อะ หามานานไม่ได้ซักที  ฮือๆ~
อั๊พแล้วบอกด้วย ลันล้า

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
บอกรักไปแล้ว   กรี๊ดดดดด

อย่างเนียนเลย

เค้าถามว่า จริงดิ

ทำไงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หมีโหดดดด

บอกไปดิ โกหกเธอนี้หมีจริงๆ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ก็มันจริงนี่

ฝ่ายนู้นเริ่มบอกจะฟ้องคนนู้นคนนี้แล้ว  เอือม

มันเขิล หรือมันปฏิเสธอรอ่ะ

อย่าปล่อยให้ตั้งตัวได้ครับ
ชิงจังหวะบุกต่อเลยครับ พอเพลี้ยงพล้ำแล้วก็เผด็จศึก  หมีโหดดดด
 หมีโหดดดด

โอ้ยยย โดนบ่ายเบี่ยง รุกไม่เป็น  ฮือๆ~

รุกคืบ

ขอเจอตัวเป็น ๆ เพื่อยืนยัน

แล้วจัดการเผด็จศึก หมีโหดดดด

งบน้อย
ตัวเป็นๆเจอแน่ค่ะพรุ่งนี้  ฮือๆ~

อ๊ายยย เค้าเงียบไปแล้ว ไม่น่าเลยฉัน ไม่น่า ฮือๆ~

พี่กิ้วคนนึงที่รู้จักก็แบบเนี่ย
กว่าจะบอกตรงๆนะ
ไอ้อีกคนทนรอไม่ไหว
ไปมีแฟนเป็นคนอื่นเลย  กร๊าก
 ของแบบนี้ต้องกล้าได้กล้าเสียค่ะ
บอกไม่บอกคำตอบก็เหมือนกัน จริงมั้ย  ลันล้า

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------
อ้าวลืมเล่าของตัวเอง หน้ามึน
 เคยเป็นนะ ดูแก่แดดไปมั้ย
ตอนม.4เจอที่รักคนปัจจุบัน :33:ก็คุยเหมือนนพี่น้องธรรมดา จีบกันตอนไหนก็ไม่รู้
ด่ากันไปจิกกันไป

ตอนที่รู้สึกวี๊ดวิ้วซาบซ่านน่าจะเป็นตอนที่คบกันมาประมาน4-5เดือนแล้วยังไม่รู้ตัวว่าเป็นแฟนเค้าไปแล้ว
แล้วมาตื่นเต้นคนเดียวว่า
อุ๊ย ตกลงเค้าคิดกับเราว่าเป็นน้องหรือแฟนกันนะ
แล้วก็ตื่นเต้นไปคนเดียว จนผ่านมาอีก1ปีกว่าๆๆ
เอาเรื่องนี้มาคุยกัน
แฟนกิ้วมันบอกว่า
** อ้าวเธอเพิ่งรู้ตัวเหรอว่าเราเป็นแฟนกันตั้งนานแล้ว**

:01:แกไม่บอกชั้นแล้วชั้นจะไปรู้มั้ยยย โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ม.ค. 2007, 22:15 น. โดย กุหลาบแก้ว » บันทึกการเข้า

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

ตัดบท บอกเจอกันพรุ่งนี้นะ

แล้วพรุ่งนี้ค่อยรุกคืบ

จัดการเผด็จศึก หมีโหดดดด

งบน้อย
ชำนาญจังนะพี่อุ้ย บอกมากี่คนแล้วล่ะ  เกย์แอบ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 26