หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน... logo  (อ่าน 15532 ครั้ง)
คืออยากทำ logo ของสาขาน่ะครับ
แล้วก็ร่างแนวไว้แล้วหน่อยนึง
แต่แต่ละคนไม่มีหัวด้านวาดรูปเอาซะเลย ง่ะ.. (ทั้งสาขา 48 คน ไม่มีเลย)

ก็เลยจะขอรบกวนสาวกหน่อย

....

รูปที่อยากได้ ประมาณว่า

มีเด็กผู้ชาย อายุซัก 12-13 ถือไอ้ถ้วยตามรูปนี้

เด็กนั่นประมาณว่า เด็กทะเล้นๆ เฮ้วๆ น่ะ่ครับ (จะอธิบายไงดีวะ หน้ามึน)

แล้วก็มีคำว่า SE (ย่อจากชื่อสาขา : Software Engineering) อยู่ใน logo ด้วย
จะแปะยังไงก็แล้วแต่

ขอบคุณล่วงหน้าฮะ ^^

ดึกๆจะมาโพสนะครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ที่ต้องการคือมาสคอตหรือโลโก้ที่เป็นตราเอาไว้ทำอะไรครับ งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ประมาณโลโก้สาขาน่ะครับ เล็กๆ
ไว้แปะตรงหน้าอกเสื้อ
แล้วก็อาจใช้เป็น logo สาขาถาวรเลยก็ได้มั้ง
(เพราะตอนนี้ที่มีมันไม่ถูกใจ)

เอาที่ออกแบบ ไว้มาดูได้มั้ยครับ

i'll walk until i find u.

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โอ้ว JAVA  กรี๊ดดดดด

นึกถึงเด็กนรก..
ถือถ้วย JAVA  หน้ามึน
เออ เข้ากัน  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
 เริ่มเป๋แล้ว เริ่มเป๋แล้ว เริ่มเป๋แล้ว

กร๊าก

อ๊ากกกก

แต่... กร๊ากกกก ขอขำซักทีเหอะ

รีบไปหน่อย ไม่มีเมาส์ปากกาเลยคุมเส้นไม่ค่อยได้

ประมาณนี้มั้ยครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

◄๏|[l3ong]3ank-Kung|๏►<{U}        จุดเริ่มต้นของหัวใจ ให้ 1% says (20:30):
http://www.monamafia.com/
      ◄๏|[l3ong]3ank-Kung|๏►<{U}        จุดเริ่มต้นของหัวใจ ให้ 1% says (20:30):
อยากได้รูป เด็กโหด
แบบรูป ไอแอนนนน นั้นอ่ะ
      ◄๏|[l3ong]3ank-Kung|๏►<{U}        จุดเริ่มต้นของหัวใจ ให้ 1% says (20:31):
เอารูปเด็กโหดถือถ้วย แล้ว ข้างล่างเขียนว่า Deksoft
      ◄๏|[l3ong]3ank-Kung|๏►<{U}        จุดเริ่มต้นของหัวใจ ให้ 1% says (20:31):
มันขัดกันดี

เจ้านายสั่งมา T_T

ปล. +1 ชาร์ป ^^ สวย (ความคิดผมผมว่าได้แล้ว แต่มันเรื่องมาก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ม.ค. 2007, 20:35 น. โดย icez » บันทึกการเข้า

ชอบของ 5 โอ ค่ะ  ลันล้า
หน้า: [1] 2 3 4