หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ฟ0นต์ทั้งหมดในเว็บนี้?  (อ่าน 4205 ครั้ง)
อยากดาวน์โหลดฟอนต์ในเว็บไซต์ฟอนต์นี้ให้ทั้งหมดทุกคนไม่ให้เหลือแม้แต่ฟอนต์เดียวทำอย่างไรดี? ไหว้
ตอนนี้ เรามีแต่ ฟอนต์พีเอสแอล แล้วจะทำยังไงจึงจะได้ฟอนต์จากเว็บนี้ (ฟ0นต์.ค0ม) โดยได้ทั้งหมดไม่มีเหลือแม้แต่ฟอนต์เดียว ไม่ว่าจะเป็นของใครก็ตาม

กดเข้าไปทุกฟอนท์เลยครับ แล้วโหลดเอาตามความอดทน  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โอ้โห มันดาวน์โหลดได้แค่ 100 ฟอนต์เท่านั้นเอง(ในครั้งเดียว วันเดียว) นี่หรือคือวิธีที่ดีที่สุด
ที่สำคัญ มันอยู่ใน WinZip ไม่ยอมให้ Install New Fontsไปง่ายๆ  หมีโหดดดด ไอ้นี่มันโหดจริงๆ

ฮิ้ววว

cd รวมฟอนท์ก็มีขายนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โหลดไปหมดแล้วใช้หมดเหรอคะ
หรือเอาไปประกอบกิจอื่น งง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ถือซะว่า ค่อยๆเข้าไปโหลด ไปให้กำลังใจ
ไปอ่านอะไรที่คนทำฟอนต์เขาจะบอกนิดๆหน่อยๆ เถอะนะครับ

แตกซิปทีละไฟล์ๆ ไม่โหดเท่าตอนทำฟอนต์ทีละตัวๆหรอกครับ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
น่าสนใจจริงๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)
คนสร้างสรรค์ฟอนต์มาอ่านเข้าคงเสียใจแย่เลยครับ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แอนแอบไปนั่งร้องไห้แล้วนะครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่นครับ  ฮิ้ววว
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.พ. 2007, 14:51 น. โดย ถั่วงอก » บันทึกการเข้า

ผมชอบกดเข้าไปดูทีละฟอนต์ๆ นะ
ถึงไม่โหลดก็กดเข้าไปเล่นๆ   ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: [1]