หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: อันนี้ "ปวดหัว" ของจริง  (อ่าน 8346 ครั้ง)
  มั่วอะไรกัน ดูแนวดีออกครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
คิดเหมือน เอ
ผมอ่านแค่หัวข้อก็รู้แล้ว ครับว่าจะถามว่าอะไร 

เลยไม่ได้อ่าน ต่อเลย...ลายตาด้วย แต่มาอ่านที่หมอแมวพิมพ์ ไม่ลายตาแต่ไม่สบายใจ    เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ม.ค. 2007, 19:12 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมว่าสิ่งที่คุณควรทำอันดับแรกเลย
คือจัดบรรทัดและเว้นวรรคใหม่นะครับ

พิมพ์ติดกันเป็นพรืดขนาดนี้
นี่ในเว็บบอร์ดนะ ไม่ใช่หนังสือ

หรือว่าไป copy จากไหนมา แล้วเอามา paste
ก็น่าจะเอามาจัดสักหน่อย

และช่วยแก้คำผิดด้วยครับ   ฮี่...

Jo * W h o : ...
ขี้เกียจอ่านค่ะ  โวย

ขอโทษที  ไหว้

นานๆ จะเข้ามาที
 ฮิ้ววว ขี้เกียจอ่านค่ะ
แต่ไม่ขอขอโทษนะคะ

เนื่องจากคุณ จขกจ ต้องการให้คนที่อ่านได้รู้สึกปวดหัวกับสิ่งที่เขียน

เพราะฉะนั้น ขอไม่เอาตัวเองเข้าไปในสารบบแห่งกระจู๋นี้ค่ะ

สวัสดี

ปล. ชอบแนวการตอบของคุณหมอแมวค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ไม่อ่าน

Las Noches Rubicundior
แต่ผมเริ่มเบื่อ ขี้หน้าคุณ GAGA แล้วล่ะครับ

เค้าไม่ใช่เกหล่ะสิ  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 [3]