หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามทาง  (อ่าน 112384 ครั้ง)
นั่งรถตู้มาลงเกษตรแล้วก็ต่อแท็กซี่ดิ้ เกรียน

งบน้อย
เคยทำแล้ว ค่าแท๊กซี่ 120  หมีโหด~
แถมรถกว่าจะผ่านสะพานใหม่ได้ติดโคตร หน้ามึน

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ฮอนด้า แจส เลยงั้น  เกรียน
ถามครับ

เมเจอร์รัชโยธิน กับ เอสพลานาดรัชดา

ไกลกันมากไหมครับ นั่งอะไร สายไหนได้บ้างครับ

พรุ่งนี้จะเข้าไปเป็นเด็กหลงกรุงฯวันนึง ไหว้

มุดดินไปโลด

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้

taxi ประมาณ 60 - 90
นั่งใต้ดินต้อง ขึ้นลงจาก สถานีพหล (เซนลาด) และ อะไรก็ไม่รู้ไปถามเจ้าหน้าที่ดูนะ  น้องดำ
รถเมลล์ไม่รู้  น้องดำ น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เมเจอร์รัชโยธินไปเอสพลานาด รถเมล์สีส้ม สาย 185 ฝั่งตรงข้ามเมเจอร์ สายเดียว ต่อเดียวถึงค่ะ

เอสพลานาดไปเมเจอร์รัชโยธิน  สาย185 และ 206 หน้าเอสพลานาด สองสายต่อเดียวถึงเหมือนกันค่ะ
เห็นจู๋นี้เลยย้อนกลับไปอ่านหน้าแรกๆ

อยากเข้าไปอยู่ในใจเทอร์ไปยังไงคะ  กรี๊ดดดดด
ไปยืนบนขอบตึกสูงๆ แล้วโดดลงมาเลยครับ
แล้วจะได้ไปที่หัวใจห้องไหนของพี่แอนคะ  ยิ้มน่ารัก
ขุมไหนก็ได้ครับ ลงไปเลย

กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

พี่แอ๊นนนนนนนนนน  กร๊าก

อันบัน ♥
ถามครับ

เมเจอร์รัชโยธิน กับ เอสพลานาดรัชดา

ไกลกันมากไหมครับ นั่งอะไร สายไหนได้บ้างครับ

พรุ่งนี้จะเข้าไปเป็นเด็กหลงกรุงฯวันนึง ไหว้

มุดใต้ดินสถานีพหลโยธิน (แถว ๆ ห้างเซ็นทรัลลาดพร้าว)
แล้วไปโผล่ที่สถานีห้วยขวางจ้ะ (เดินไปอีกนิดนึงก็เอสพลานาดแล้ว)  อ๊าง~
เมเจอร์รัชโยธิน ไป  เอสพลานาดรัชดา

ไปรถใต้ดินอย่างที่กวางบอกอ่ะสะดวกสุดแล้ว

แถม ที่เอสพลานาด มีทาโกะยากิเมพ อยู่ด้วย อย่าลืมไปกินล่ะ :หิว:

กินรอบวง
มุดใต้ดินสถานีพหลโยธิน (แถว ๆ ห้างเซ็นทรัลลาดพร้าว)
แล้วไปโผล่ที่สถานีห้วยขวางจ้ะ (เดินไปอีกนิดนึงก็เอสพลานาดแล้ว)  อ๊าง~

ลงสถานีศูนย์วัฒนธรรม ทางออกที่ 3 ขึ้นหน้าเอสพลานาดพอดีค่ะ  ยิ้มน่ารัก
^
^

แท้งค์กิ้วจ้ะ +

เปลี่ยนจากสถานีห้วยขวางเป็นตามนี้เลยเด้อ (เบลอ ๆ อ่ะ)
+++  ไหว้

จดๆๆ เตรียมหลงกรุงฯ อืมมมมห์

ตอบลุงร่ม

นั่งรถตู้อะไรก็ได้ ไปลาดพร้าวก็ได้จตุจักรก็ได้ แต่เอาที่มันไปทางสะพานใหม่นะ
แล้วบอกเค้าว่าลงที่โรงแรมมารวย (ป้ายมารวยการ์เด้นใหญ่ๆ)
แล้วนั่งแท็กซี่จากมารวยนั่นแหละเข้าเส้นนวมินทร์เลยง้าฟ หมีโหด~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18