หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมงาน หมีรับปริญญาจ้ะ  (อ่าน 45920 ครั้ง)
ที่เรา 2 คนถ่ายคู่กันไง  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด อ๋อรูปคู่หวาน

ตูอุตส่าห์โพสต์เอาใจ ชิ

เอือม ใช่ซี้

ไรเหรอคะพี่แอน  งง

เอากลองมาแลกกะบิชิมาชิ 3 ภาคม่า ฮี่...

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

รูปหมีอร  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เพิ่งเห็น  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ขอรูปหมีอร  โวย

ฮือๆ~

อาย  หื่น

ยังจะอายอีกเหรอหมี  หมีโหดดดด

ยิ้มน่ารัก

หมี จริงๆ ไม่ได้ อิงนิยาย  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ยินดีด้วยนะคะ

อ่อ... วันนี้เจ้าจักรีรับปริญญานะ

สวัสดีชาวโลก  สีน้ำเงินหม่น
เย็นนี้เอารูปมาเผย เกย์ออก

ยินดีกับอรด้วยครับ

เกย์ออก ยินดีกับจักรี Congratulations!!

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไรเหรอคะพี่แอน  งง

หมีจริงๆ ไม่ได้อ่านเลย อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยินดีกับพี่จักรีด้วยค่ะ จบทางเชฟใช่ไม๊คะ?

ตอนนี้ทำDVD รับปริญญาหมีแล้วค่ะ เหมือนเป็นสารคดีอะไรซักอย่าง unsensor ด้วยนะ

มีพิธีกรคือ พี่แอน พี่โบว์ พี่สนุ๊กเกอร์ค่ะ ใครอยากดูก็.....

ก็ทำยังไงดีล่ะ ยาวอยู่เหมือนกัน  งง

ฮ่าๆ ฮือๆ
ทำขายเหรอ หมีเล็ก  กรี๊ดดดดด
คิดว่าแจกคงไม่มีใครเอาน่ะค่ะ   ฮี่ๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14