หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมงาน หมีรับปริญญาจ้ะ  (อ่าน 45923 ครั้ง)
งานแต่งงานหรือปล่าวอะ   ฮี่ๆ

ยินดีด้วยน้าาา (แจ๋ว แจ๋ว)

...

มีป้ายโฟม คุณ พชอร บนเวทีด้วย กร๊าก

ญาติๆ หมีเรียกหมีว่า "พชรอร" ล่ะ ฮิ้ววว
ส่วนคุณพ่อก็ชื่อ .......... ( เกย์รู้ทัน)
คุณแม่ก็ชื่อ .......... ( เกย์รู้ทัน)

งานนี้ตูชนะ  ฮี่ๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปงานคุณพชรอรแต่พี่แอนเราไปแล้ว เรียกคุณพชรอรว่าหมีๆล่ะสิ คริคริ

PatCharaOrn Black Bear  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไฮโซโก้เก๋
โห เลี้ยงโรงแรมเลยวุ้ย  ง่ะ
ส่วนงานน้องตู เลี้ยงบึงช่อน แล้วก็ร้องเกะกันอย่าง เมามัน

ญาติๆ หมีเรียกหมีว่า "พชรอร" ล่ะ ฮิ้ววว
ส่วนคุณพ่อก็ชื่อ .......... ( เกย์รู้ทัน)
คุณแม่ก็ชื่อ .......... ( เกย์รู้ทัน)

งานนี้ตูชนะ ฮี่ๆ

เดี๋ยวเถอะ  คายกุ้งออกมาเลยนะ

โวย

ฮ่าๆ ฮือๆ
พี่หมีเล็กเดือดร้อน กร๊าก

เมื่อคืนเอาตุ๊กตาออกมากองรวมกันค่ะ เยอะมาก
แม่ก็เลยเอาตุ๊กตาที่พี่สักให้มากอดเล่น (มันน่ารักจริงๆน๊า  กรี๊ดดดดด)
แล้วแม่ก็บอกว่า..

"ทำไมตุ๊กตาตัวนี้มันเหม็นๆน้ำลายนะ??"

พอตะกี้ดู วีดีโอ ที่ถ่ายไว้เลยรู้สาเหตุค่ะว่าน้ำลายใคร
เป็นน้ำลายพี่สนุ๊กเกอร์แน่ๆเลย เพราะพี่สนุ๊กเกอร์เอาตุ๊กตาพี่สักมาทำเป็นไมค์สัมภาษณ์หมี  ง่ะ

รุนแรงขนาดนั้นเชียว
(ส่วนตุ๊กตาพี่หมีตั้งอยู่ข้างเตียง เพราะตัวใหญ่เกิน หมีบอกว่าไม่มีที่จะนอนเลยเนรเทศไปอยู่ข้างเตียงแทน  ฮิ้ววว)

ขอบคุณค่ะ (ขอบคุณแทนหมีเพราะหมีไม่สบายอย่างหนักเลยค่ะตอนนี้)
 ไหว้

ฮ่าๆ ฮือๆ
แล้วน้องหมีแดงล่ะ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณทุกคนเลยนะคะ  กรี๊ดดดดด

ดีใจที่สุดเลย

ขอบคุณพี่โบว์พี่แอนพี่หมีด้วย มางานอยู่จนอาหารหมดเลิกเลย  ยิ้มน่ารัก
ซาบซึ้งแอบน้ำตาเล็ด

งานรับ ป.โท เชิญอิกทีน๊า

ตอนนี้อรเดี้ยงมาก  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แหม ทีเมื่อวานล่ะร้องเพลงคู่ เหลือบ

จะบอกตอนนั้นเสียงหายไปหลายตอนเลย ยืนจะไม่ไหวอยู่แล้ว  ฮือๆ~

แต่โอกาสมาถึงแย๊ววว หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แอบอ้าง
โอกาศ

คำนี้พี่อรเขียนผิดนะครับ แก้คำผิดด้วยครับ

หมีโหดดดด

น้องเฟรมพูดจริงหรือพูดเล่นครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

คือถ้าเป็นมุกมันจะฮานะน่ะ
แต่ถ้าไม่ใช่มุกนี่ น่าตกใจครับ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14