หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมงาน หมีรับปริญญาจ้ะ  (อ่าน 45929 ครั้ง)
พี่โตมาไม๊คะ?

สรุปมีใครมาบ้างคะ?

ฮ่าๆ ฮือๆ
ถามครับ!!

เวลาผู้หญิงรับปริญญา ทำไมต้องแต่หน้าเป็นแพทเทิร์นเดียวกันหมดเลยล่ะครับ

ผมเป็นกระบังหน้า แล้วก็โบ๊ะหน้าวอกๆ พี่บางคนน่ารักๆอยู่แล้ว กลายเป็นเห่ยไปเลยอะ

แบบว่าเห็นบนรถเมล์ แม้ว่าไม่ได้ใส่ชุดครุย ก็รู้ได้ทันทีว่าพี่คนเนี้ยไปรับปริญญาแน่ๆ  ฮิ้ววว

กินรอบวง

เห็นเค้าบอกว่า เวลาถ่ายรูปแล้ว มันจะดูดี  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
พี่โตมาไม๊คะ?

สรุปมีใครมาบ้างคะ?
ไปไม่ได้ค่ะ จะสอบแล้ว จะจบแล้ว งานบานเบอะ ลันล้า
รับปริญญาราวกรกฏาเกษตรบางเขน (วันจริง)

ฮิ้ววว
อาจจะไปนะ

ถามครับ!!

เวลาผู้หญิงรับปริญญา ทำไมต้องแต่หน้าเป็นแพทเทิร์นเดียวกันหมดเลยล่ะครับ

ผมเป็นกระบังหน้า แล้วก็โบ๊ะหน้าวอกๆ พี่บางคนน่ารักๆอยู่แล้ว กลายเป็นเห่ยไปเลยอะ

แบบว่าเห็นบนรถเมล์ แม้ว่าไม่ได้ใส่ชุดครุย ก็รู้ได้ทันทีว่าพี่คนเนี้ยไปรับปริญญาแน่ๆ  ฮิ้ววว

มันต้องโบ๊ะเลยอ่ะเพราะถึงเวลานั้น มันไม่มีเวลาเติมหน้าแล้ว
ส่วนทรงผมเค้าบังคับให้เก็บให้เรียบร้อย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

เห็นเค้าบอกว่า เวลาถ่ายรูปแล้ว มันจะดูดี  หมีโหดดดด

ดูดีแค่ในรูปใส่กรอบอย่างเดียว (ก็ไม่ได้ดีเท่าไหร่หนิ)
แต่รูปจากกล้องอื่นๆ ทั้งหมดทั้งวัน ดูแล้วงิ้วมากครับ ไม่ชอบเลย  ไอ้มืดหมี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ไปแล้วจะได้อนิสงค์ ผลบุญทำให้เรียนจบโท ไปตามๆกันรึเปล่าคะ หมีโหดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

ดูดีแค่ในรูปใส่กรอบอย่างเดียว (ก็ไม่ได้ดีเท่าไหร่หนิ)
แต่รูปจากกล้องอื่นๆ ทั้งหมดทั้งวัน ดูแล้วงิ้วมากครับ ไม่ชอบเลย  ไอ้มืดหมี

จริงค่ะ ไม่ชอบเหมือนกัน  คริคริ

Las Noches Rubicundior
ตอนเฟิร์นรับ จะแต่งหนวดเป็นทรงอะไรเหรอ
ทำแบบนายจันทร์หนวดเขี้ยวดิ อนุรักษ์ความเป็นไทย  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สงสาร  หมีโหดดดด จังไม่สบายจะรับอยู่แล้วแท้ๆ

ยังไงก็ยินดีด้วยนะที่ได้รับซักที   ปลื้ม

จะพยายามไปให้ได้  ฮือๆ~  บุญมีแต่หน้าที่บัง

.V.+ busy_boy .V.+
ขอแสดงความยินดีด้วยนะจ๊ะ บัณฑิต ใหม่ คนเก่ง

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง ค่ะ

ฝากกำลังใจไปได้ไหมคะ  (แจ๋ว แจ๋ว) อยู่ไกลบ้านค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!

ยินดีด้วยครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

งบน้อย
หมีเอ๊ย เจ๊คงไม่ได้ไปนะจ๊ะ  จะกลับบ้านที่ราชบุรีอ่ะ

กลับไปหาหมอ...ยังไม่หายดีเลย    หน้ามึน

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14