หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมงาน หมีรับปริญญาจ้ะ  (อ่าน 45934 ครั้ง)
ขุดหน่อยนะ

ตกลงมีใครไปบ้างคะ แล้วไปกันกี่โมง

มีเรื่องหมีห์ๆเล่าสู่กันฟังค่ะ

เมื่อวานอรเล่าว่าไปงานซ้อมใหญ่นั่งรถไปถึงสวนอัมพร โทรหาเพื่อน ปรากฏว่าซ้อมที่มหาลัย   หมีโหดดดด

ปล. งานซ้อมที่ผ่านมาไม่มีใครไปเลย มีแต่พ่อกับแม่ วันจริงก็จะมีพ่อกับแม่ และเพิ่มหมีเล็กอีกคน  กร๊าก

กระต่ายโฉด !!!

หมีโหดดดด กิฟ ใจร้าย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขุดหน่อยนะ

ตกลงมีใครไปบ้างคะ แล้วไปกันกี่โมง

มีเรื่องหมีห์ๆเล่าสู่กันฟังค่ะ

เมื่อวานอรเล่าว่าไปงานซ้อมใหญ่นั่งรถไปถึงสวนอัมพร โทรหาเพื่อน ปรากฏว่าซ้อมที่มหาลัย   หมีโหดดดด

ปล. งานซ้อมที่ผ่านมาไม่มีใครไปเลย มีแต่พ่อกับแม่ วันจริงก็จะมีพ่อกับแม่ และเพิ่มหมีเล็กอีกคน  กร๊าก

ทำไปได้ ซ้อมใหญ่ สวนอัมพร คิดได้ไงเนี่ย  หมีโหดดดด
ส่วน 24 นี้ไปแต่เช้าเลยล่ะ แล้วจะแวะไปถ่ายรูปด้วยนะอร  ยิ้มน่ารัก
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
ยินดีปรีดาด้วยนะครับ....
ว่าแต่เจ้าบ่าวนี่เป็น คน สัตว์ หรือสิ่งของล่ะ กร๊าก

ของลับ ไม่มีในโลก
รับปริญญาครับ!!!   โวย

ไม่ใช่แต่งงาน

กินรอบวง
กิฟบ้า  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยินดีด้วยนะ
อ้าว ตูไม่ได้อยู่แถวนั้นยังรู้เลยว่าซ้อมใหญ่ที่มหาลัย

หมีจริงๆ
แถมบอกทางยุ่งผิด ขับหลงอีก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยินดีักับหมีด้วยนะคะ 

ติดสอบอยู่เลย (ไม่ติดก็อาจจะได้ไปเพราะ มีพี่ที่รู้จักเขาก็รับเหมือนกัน)

เกย์ออก
วันที่ 24 เพื่อนบวชครับ

Today you , Tomorrow me.
ยืนดีด้วยครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

จบมาก็ขอให้นำความรู้ที่ได้มา ไปพัฒนาชาติไทยให้รุ่งเรืองครับ

หน้ามึน
วันที่ 24 เพื่อนบวชครับ

ช่างโชคดี!!

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันซ้อมอิ่มก็ไปนะคะ

แค่กลับก่อนเฉยๆ

หมีโหดดดด

ฮ่าๆ ฮือๆ
ยืนดีด้วยครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

จบมาก็ขอให้นำความรู้ที่ได้มา ไปพัฒนาชาติไทยให้รุ่งเรืองครับ

หน้ามึน
คริคริ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14