หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมงาน หมีรับปริญญาจ้ะ  (อ่าน 45936 ครั้ง)
ค่าถ่ายรูปกับหมีคนละ 20 บาท ถ่ายที่อิ่มนะคะ

ฮี่ๆ

จะถ่ายแล้วยังเก็บอีก

อ่ะไม่เป็น ไร อย่างน้อยๆ ก็ได้รูปของแปลกเก็บไว้
ปรึกษาผู้ปกครองแล้วครับหมี ฮิ้ววว
เจอกัน 24 นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด ดีใจมากค่า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แต่ตูเสียใจ...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
จะมาไม๊  โวย

ขุด

พรุ่งนี้ซ้อมใหญ่รอบเช้านะค้า  กรี๊ดดดดด

จะมาไม๊  โวย

กินรอบวง
ผมรับไปเมื่อวันอาทิตย์ครับ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
20 กุมภา ไม่ว่าง

24-25 กุมภา ไปเป็นกรรมการตรวจสภาพรถ การแข่งขันรถคาร์ทชิงแชมป์ประเทศไทย 2007 สนามที่ 1 ที่จ.สระบุรี

สรุป อดไป ขออภัยด้วย  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่ไปครับ พอดีวันนั้นกลับจากค่ายพอดี จะพัก ฮิ้ววว

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ตอนนี้หมีไม่สบายหนักค่ะ ไปโรงพยาบาลตั้งแต่เย็นๆแล้ว ป่านนี้ยังไม่กลับเลย

พรุ่งนี้จะไหวไม๊เนี่ย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ล่าสุดกลับมาแล้วพร้อมของกินมากมาย   หื่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 19:53 น. โดย หมีเล็ก » บันทึกการเข้า

ฮ่าๆ ฮือๆ
congratulations ล่วงหน้านะค้า มีความสุขมากๆ ลันล้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
congratulations ล่วงหน้านะค้า มีความสุขมากๆ ลันล้า
เหมือนเดือน  หมีโหดดดด

ปล. ไปด้วยไม่ได้ แต่แสดงความดีใจด้วยค่ะ ยิ้มน่ารัก
น้องหมีอยากได้อะไรเป็นพิเศษจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14