หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมงาน หมีรับปริญญาจ้ะ  (อ่าน 45927 ครั้ง)
ไปวันที่ 24 แล้วเจอกันเน้อ  ยิ้มน่ารัก
ยินดีด้วยนะคะ
ความฝันสำเร็จไปอีกก้าวนึงแล้ว ลันล้า

๏~*--เกลียดตัวเอง..ที่ใจยังสั่น..เมื่อเจอเธอ--*~๏[/b]
ขอบคุณทุกคนค่า แล้วเจอกัน  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไปวันเผาจริงนะหมี

รับรอบไหนว๊า

(ปล ไม่ได้อ่านหน้าแรกเลย  ฮี่ๆ)
ให้ตูไปวันไหน   ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
รู้สึกว่าบ่ายมัง
วันจริง เสาร์ที่ 24 อรรับบ่ายค่ะ ให้มาก่อนเที่ยง
ส่วนวันซ้อม อังคารที่ 20 อรรับเช้า น่าจะออกหลังเที่ยง  ลันล้า

หมีชอบกินดอกอะไรอ่ะ...เดี๋ยวซื้อไปให้(กิน) ฮี่...

ปูอัด จริงๆ แล้วมันคือปลานะ
วันจริง ที่สวนอัมพร หรือว่า มหาลัย   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
สวนอัมพร ทั้ง สอง วันค่ะ (ลืมบอกขอโทษค่ะ)

ชอบดอกไม้แบงค์ค่ะ พี่สนุกเกอร์  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

แล้วจะไปนะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
ที่รังหมี.. (อันนี้เอาไว้บอกหนุ่มๆ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เปล่านั่นอรชวนพี่แอนคนเดียว  เกย์ออก

ค่าถ่ายรูปกับหมีคนละ 20 บาท ถ่ายที่อิ่มนะคะ

ฮี่ๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ
 โห มีเก็บเงินค่าถ่ายรูปด้วย ยังกับกะเทยแถวทิฟฟานี่  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 14