หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมงาน หมีรับปริญญาจ้ะ  (อ่าน 45958 ครั้ง)
กิฟไปค่ะ  ฮี่ๆ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
งั้นเจอกัน
มีใครบ้าง จะลงชื่อกันเลยไหมล่ะ

ถ้าลงชื่อแล้วไม่ไป................... หล่อ สวยทุกคน
ลงชื่อก็ดีเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด

ลงชื่อพี่กัมคนแรกเลย

ยิ้มน่ารัก ไปรถกิฟท์

กิฟท์เค้าไปรถพี่ใหญ่ว่ะเอ... ทำไงกันดีล่ะทีนี้

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
อัพเดทค่ะ

วันที่ 20 กพ (ซ้อมใหญ่) อรซ้อมรอบเช้าค่ะ
ส่วนวันจริง 24 กพ วันเสาร์ รอบบ่ายจ้า  หมีโหดดดด

ไม่อยู่อ่ะจ่ะวันจริง ฮิ้ววว

ยินดีล่วงหน้าน๊า  กรี๊ดดดดด

อิจฉาคนรับปริญญา อยากรับมั่ง ฮือๆ~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ยินดีด้วยนะคะ  ยิ้มน่ารัก

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
ไม่อยู่อ่ะจ่ะวันจริง ฮิ้ววว

ดีใจจัง กรี๊ดดดดด

อ๋อ..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
(ปิดตา แล้วชี้ไปที่ยักษ์)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ขอบคุณค่า  หมีโหดดดด

เพิ่งรู้มาพี่ตัวเอง มีแต่คนรัก นะเนี่ย

อิอิ

ฮ่าๆ ฮือๆ
อัพเดทค่ะ

วันที่ 20 กพ (ซ้อมใหญ่) อรซ้อมรอบเช้าค่ะ
ส่วนวันจริง 24 กพ วันเสาร์ รอบบ่ายจ้า  หมีโหดดดด

อืม... ท่าทางอาจจะได้ไปแฮะ -*-

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ต้องการตากล้องหน้าตาธรรมดาๆ มั๊ยครับ  ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เพิ่งรู้มาพี่ตัวเอง มีแต่คนรัก นะเนี่ย

อิอิ

งง คนไหนอ่ะ กิ๊ฟ เหรอ หรือว่า ยุ่ง ?
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 14