หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมงาน หมีรับปริญญาจ้ะ  (อ่าน 45931 ครั้ง)
ขอเชิญสมาชิกชาวฟอนต์ทุกๆคนเลยจ้ะ

อรจะรับปริญญาแล้วนะคะ ตื่นเต้นจังกลัวรับผิด  ลันล้า

งานมีวันเสาร์ที่ 24 กุมภา ค่ะ รอบบ่าย
ที่สวนอัมพรค่ะ

ซ้อมใหญ่วันที่ 20 กุมภาค่ะ

ขอเชิญตั้งแต่วันนี้เลยนะค้า  ลันล้า ลันล้า

ขอบคุณค่ะ

ปล. ให้มาจะได้ถ่ายรูปคู่อรทุกคน ซึงน่าประทับใจและหาโอกาศได้ยากยิ่ง  หมีโหดดดด

*** จะมีรายละเอียดอัพเดทอีกทีค่ะ  ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ม.ค. 2007, 00:46 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รอบบ่าย ออกเกือบ สามทุ่มแน่ๆ รับรอบบ่ายเหมือนกัน...... เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไปวันซ้อมได้ไหม  (ชินกับการไปมหาลัยมากกว่า)   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา

ไปวันซ้อมได้ไหม  (ชินกับการไปมหาลัยมากกว่า)   ฮิ้ววว

หมีโหดดดด/

งบน้อย
 ไอ้มืดหมี/
ซ้อมวันที่ 20 ค่ะ

แต่ซ้อมที่ไหนไม่รู้  หมีโหดดดด

มหาลัย   เอือม

มั้ง   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
มหาลัยอรเล็กนี่นา  หมีโหดดดด

เหลือบ ป.ตรี มันก็ซ้อมที่ ม.นะ

เลวยั้นเงา
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.พ. 2007, 10:21 น. โดย ถั่วงอก » บันทึกการเข้า

รับของขวัญมูลค่า 200 บาทขึ้นไป  ฮี่...

(ล้อเล่น)

มาตัวเปล่าก็ได้ค่ะจะได้ไม่ลำบากอยากให้คนมาเยอะๆ

**แต่กิฟต่ายโหดทำนายไว้ว่าอรคงได้แต่หมี  หมีโหดดดด

ไอ้มืดหมี/ ได้ถ่ายรูปกับกระต่าย รึป่าวครับ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
 ไอ้มืดหมี/ เสียงชีวิตก็ยอม
 เหลือบ    ผู้ชาย 

เลวยั้นเงา
ไม่ให้กิฟมาละ  ชิ
เดี๋ยวกิฟหมอง

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14