หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่ออะไรกันอ่ะ อ่านไม่ออก  (อ่าน 65902 ครั้ง)
ズネオ。   หน้ามึน

i'll walk until i find u.
อ๋อ ให้เติมลงในชื่อ เราก็นึกว่าให้อ่านจู๋ก่อน แล้วใส่โอะลงไป

สวัสดี ซึเนะโอะ
 ลันล้า~

สวัสดีครับ พี่้เขย

ผม จิ้มจุ่มนาโน  เองครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ลันล้า~

สวัสดีครับ พี่้เขย

เห้ย เราเป็นผู้หญิง ชิ

จุ้มจิ่มนาโน เรียกจุ้มจิ้มละกันนะ แลดูน่ารัก
อ้ะ งั้นพี่สะใภ้ (สับสน ระหว่างคำว่า เขย กับ สะใภ้ ครับ)

เห้ย เราเป็นผู้หญิง ชิ

จุ้มจิ่มนาโน เรียกจุ้มจิ้มละกันนะ แลดูน่ารัก
จุ้มจิ่ม กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ของแตนตรงตัวค่ะ  ฮี่...

นานๆ จะเข้ามาที

ตรงตัว จั๊ว จ่ะ  ฮิ้ววว

เป็นฉายาที่เพื่อนเรียกตั้งแต่ ม.1
แล้วยังดันทุรังไม่ยอมเปลี่ยนมันซะที

จริงๆแล้วชื่อ เฟินค่ะ  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .
จู๋

ชื่ออีกชื่อนึงที่ป๊าตั้งให้ " จู๋ สามย่าน "
เพราะพ่อเกิดที่สามย่าน แล้วเลยตั้งให้ลูก (เกี่ยวกันตรงไหน)

จริงๆชื่อ จูเนียร์ ครับ

เพื่อนจะเรียก เหนี่ย , จู๋

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
ชาร์ป ครับ

ตอนเกิดมีคนเอา หม้อหุงข้าวมาขายให้พอดี  เอือม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เปลี่ยนมาหลายชื่อจนจำไม่ได้แล้วค่ะ

ทวงสัญญา = แค่อยากจะบอกความนัยลึก ๆ แค่นั้นเองค่ะ ไม่ต้องคิดมาก  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ทวงสัญญา = แค่อยากจะบอกความนัยลึก ๆ แค่นั้นเองค่ะ ไม่ต้องคิดมาก  ฮิ้ววว

บอกใครครับ เจ๊  เกย์แอบ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
 เกย์แอบ  Somebody น่ะ 

เลวยั้นเงา
ชื่อเบลล์ค่ะ BELL = ระฆัง  กระดิ่ง

ถ้าจะให้ดูดีหน่อยก็เติมตัวอีเข้าไปข้างหลังเป็น BELLE อ่านเหมือนเดิม เป็นภาษาฝรั่งเศส แปลว่า สาวสวย

ที่ใช้ยูสเซอร์เนมเป็นเบลลี่ (แปลว่าพุง ) เพราะใช้เป็นชื่ออีเมลมาตั้งนานแล้ว

เลยใช้ยูสเซอร์เนมแบบนี้ซ้ำๆมาตลอด

สรุป-- เรียก เบลล์ ค่ะ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 24