หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่ออะไรกันอ่ะ อ่านไม่ออก  (อ่าน 65915 ครั้ง)
ซีดานเล่นให้กัมพูชา  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ้าวไม่ใช่ อินโดเหรอ  ง่ะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เรียงให้แล้วค่ะ ตามหมวดอักษร ถ้ามีสีแดง แปลว่าเป็น
คนมียศศักดิ์ ถ้าสีน้ำเงินแปลว่าสาวกใหม่
ส่วนสีม่วงก็ หึ หึ หึ

*-*Belly*-*  เบลล์ กระดิ่งมีพุง
B••k-บุ๊ค(เร่สั่ง)
Buob Marley-บวบ บร๊วบ
danlbom
daylight-ตั้ง
DEAD 69 = เอก
dhammika-พลัมห์
E'Jo -โจ้
^-FakE-^ -เอ
hamonee-กานต์
Huge_Cmu-ฮิ๊วส์
iannnnn-พี่แอน/ยักษ์
icez  ไอซ์
I_PimmY-พิมมี่
kroonid-ครูนิด
Kums-XMen-เฮียกัมส์
LipTa[ne]-ตาล
monamafia-เจ๊โบว์
Maggot-กอล์ฟ
MoonShine -เดือน
☆MUMจ้า™☆ มัม
pinocchio-หนุ่ม
puppypie -ไผ่
saru-ศักดิ์
Saa3-สาม
slaveofann-กาปุก
Sorisori-เฟริน
Sub-Zero™ -หมู
verywhale-ทิพย์
ThaiBuddy-พี่ซัน

กุหลาบแก้ว -กิ้ว
จิ้มจุ่มนาโน จุ้มจิ้ม
จอนจัด-อุ้ย
จั๊วจ่ะ จั๊ว หรือ เฟิน(เรียกจั๊วดีกว่านะ เดี๋ยวเขาหาว่าเล่นของสูง)
จักรี-จักรี
จู๋เว้ย จู๋ หรือ เหนี่ย
เจ๊เบาหวิว-ทวงสัญญา
จิตเสื่อม -ปิ๊ก
*~~ เจ้าแตน ~~* แตน
ชาร์ป พรีเซนเตอร์หม้อหุงข้าว
ชายคลอง-ชาย
ซือเน... ซึเนโอะ
ซาฟิเร่ -เร่
นายโอ้เอ้ - เอ้
นานา- นานา
ภูกระดึง-อ๋า ลุงอ๋า ลุงอ๋าห์ เฮียอ๋าห์
ไบซันกวง-ซัน
ปลาทอง-เค
พีช-พีช
ทวงสัญญา =
รับทำวิทยานิ.พนธ์-เคน
ลุงบักซ์-ลุงบั๊กซ์
หง่าวว-โตน
หมีโหด*-ทะเย่า/เจ๊อร/เจ๊หมี
เอ๋-เอ๋
ไอ้โต-โต
เoิร์ธ-เอิร์ธ

ปล ชื่อมันชอบหายไปเองน่ะ
สงสัยเกิดบัตเติลฟลายเอฟเฟคจากจู๋เฟริน

Today you , Tomorrow me.
 ง่ะ   แล้วทำไมชื่อผมมันถึงม่วงเข้ม  อย่างนั้นละครับ  เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เน้น

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
เบื้องบนสั่งมานะจักรี

ปล. พี่โอ้เอ้ ปุกใส่ให้แล้วน้า
 หน้ามึน

น้องครับ สังเกตนะครับ ว่าที่พี่แอบอ้างมานั่น พี่ทำอะไกับข้อมูล
ตั้งใจดูเหมือนตั้งใจปั่นนะครับ  เกย์แอบ

Today you , Tomorrow me.
ทวนวันละหลายๆรอบ เริ่มตาลายพี่ กระซิกๆ ฮือๆ~
มีชื่อเราด้วย ตื่นเต้นๆๆๆ  จัง

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เพราะโลกกว้างไป หรือว่า ใจเราแคบเกิน
ลั่นฟ้า - อุ๊ หรือ ลั่น ก็ได้  เกย์แอบ
ง่ะ   แล้วทำไมชื่อผมมันถึงม่วงเข้ม  อย่างนั้นละครับ  เอือม
ดีใจด้วยนะครับ พี่กรี กรี๊ดดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....
 ไม่ล่ะ          ชักจะสับสนทางเพศแล้วครับ

ชื่อนี้อ่านว่า  มิทเทิลเลมาอิ   (Mittlelaymai) ค่ะ
ฟังดูไม่มีความหมาย
แต่ถ้าลองสลับที่ของตัวอักษร(ภาษาอังกฤษ)ของชื่อจะได้เป็น
I am little May ค่ะ

เรียกว่า เมย์ หรือ เม ก็ได้ค่ะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
กิ๊ง
ไม่ชอบให้เรียกเจ๊ค่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 24