หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 43

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนเฟริน1 <--มี1ด้วยนะสังเกต  (อ่าน 144481 ครั้ง)

กินรอบวง
โอ้ววว ถอดรหัสเฟรินชี่!!!

ปล รูปเฟรินจริงๆเหรอ เท่ห์ดีนะ
เฟิร์นมันน่ารักจะตาย   ลันล้า

เลวยั้นเงา
พอเถอะสงสารเฟริน เราควรหยุดกันแค่นี้มาพูดเรื่องอื่นกันดีกว่าครับ

วันก่อนผมได้อ่าน 20th century boys มา อีกรอบตอนที่พระเอกร้องเพลงเป็นฉากที่ผมประทับใจมากเลย
ไม่รู้เพื่อนๆประทับใจเหมือนผมหรือเปล่า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก+1

ป๋าเลย์อะตัวดีเลย ระวังเฟิร์นจะทำแบบ "เพื่อน" นะ เกย์แอบ

ปล แต่วันก่อนอ่านคุโรมาตี้ พอเห็นเฟรดดี้แล้วขำก๊ากเลย
เหมือนภาพตัวขนดกข้างบนมากๆ
+ไปเลยครับ อันนี้สุดจะกลั้นจริงๆ กร๊าก
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง

กรี๊ดดดดด ป๋าเลย์  โวย โวย โวย โวย โวย

Las Noches Rubicundior
ช่วงนี้ป๋าเลย์เค้าจะขนาบคู่กับพี่กัมส์ตลอด  กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
กู ตาลาลา กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เอ่อ ตั้งจะแอบอ้างของบนหิ้งมาทำไม  โวย

ฮือๆ~

ขำกันเข้าไป

Las Noches Rubicundior
ในที่สุดก็มีเพลงประจำตัว
 กร๊าก  ดูหน้าคนร้องนะครับ 

เลวยั้นเงา
ขำอะไรกันน่ะ  งง

อ้าวตูเขียนคำในช่องผิดนี่เอง   โทษๆๆ ไม่ได้ตั้งใจ  ไหว้ กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 43