หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ใครเข้าเวปไม่ค่อยได้บ้าง  (อ่าน 20912 ครั้ง)
ว๊ายยย กรี๊ดดด       ที่แท้เป็น ดุ้นเล็ก   ไม่ไหวๆๆๆ   ไม่ล่ะ

เพราะโลกกว้างไป หรือว่า ใจเราแคบเกิน
ตกลงเดือดร้อนจริงป่าวนี่ เห็นระริกระรี้ดีนี่นา......

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ต๊าย...   บังอาจมาว่า ดุ้นแอน ระริกระรี้   ไม่ย๊อม ไม่ยอม  เกย์ออก

เพราะโลกกว้างไป หรือว่า ใจเราแคบเกิน

มาแรงจริง ๆ ป้าคนนี้ ... วันเดียว 30 โพส  ง่ะ

Life is short, enjoy it!!!
เป็นคนอารมณ์ดีดีนะครับ  ฮิ้ววว

I ROCK , THEREFORE I AM

เห็นแล้วโลกสดใส  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ลั่นลา
นอกจากอารมณ์ดีแล้ว  เดี๊ยนยัง   "รักเด็ก"  ด้วยค่ะ    เกย์ออก

พูดถึงเด็ก แล้ว เปรี้ยวปาก นะเนี่ย   ฮี่ๆ

แล้วเรื่องเว็บที่เข้าไม่ได้มีความคืบหน้ายังไงบ้างหนอ ครับ   ไอ้มืดหมี

(แจ๋ว แจ๋ว)  จู่นี้ฮาดี

กำลังโหลดข้อมูล .....
นอกจากอารมณ์ดีแล้ว  เดี๊ยนยัง   "รักเด็ก"  ด้วยค่ะ    เกย์ออก
พูดถึงเด็ก แล้ว เปรี้ยวปาก นะเนี่ย   ฮี่ๆ

นะนะ อีกแล้วๆ

ทำไงดีๆ  นะนะนะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จู๋ นี้เน้น "สาระ" นะเนี่ย

แต่ไหง กลายเป็น ฮาไปได้

ผิดความตั้งใจ ของเจ้าของ จู๋ (แสดงซะมิมี  เกย์แอบ)

// รักนะเด็กโง่(ทุกคน)    กึ๋ยๆ

Oops!!! 

ทำไมบอกรักใคร ง่ายๆ  แบบนี้นะเนี่ย

เสีย จริตหญิง หมด   ฮี่...

หมีโหดดดด  คุยอยู่คนเดียว..

กำลังโหลดข้อมูล .....
 หน้ามึน
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9