หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ใครเข้าเวปไม่ค่อยได้บ้าง  (อ่าน 20907 ครั้ง)

กรี๊ดดดดด จัยรั้ย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

หยุดอ่านไป 3 วิ  โวย

ที่แท้ ใจร้าย

Las Noches Rubicundior
เล่นอะไรกัน ง่ะ
กระจู๋ ไม่มีเล่น

สาระ  ...  หน้าแตก .. ล้วนๆ

กร๊าก  กร๊าก 

เพราะโลกกว้างไป หรือว่า ใจเราแคบเกิน
สาระเป็นอย่างนี้ :03:เองเหรอ เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

มาแว้วววววววววววววววววว

มาพร้อมตอบคำถามต่อ  พอดีจุดธูปติดต่อไปได้แล้ว   ลันล้า

เขาบอกว่า เข้าเว็บ www.iannnnn.com และ www.firefoxthai.com ก็มะได้
ทำงัยต่อดีคะ

เพราะโลกกว้างไป หรือว่า ใจเราแคบเกิน
ไม่รู้ต้องรออีกนานนนน แค่ไหนนนนน..... ฮี่...

รออีกนานแสนนานชั่วกัลป์ปาวสาร (ค่อนข้างมั่นใจว่าเขียนผิดแน่ๆ  ฮิ้ววว)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คงจะเป็นปัญหาจาก isp ล่ะครับ
ลองมาใช้ dns ของ true มั้ย

DNS1: 203.144.207.49
DNS2: 203.144.207.29

แหยะ

Today you , Tomorrow me.
เป็นที่ ISP เหรอ
อืมมม

พอดีถ้า เป็นของ ต่างจังหวัด จะใช้ true ได้เหรอคะ
(โทษที ถ้าถามแบบสมองๆออกไป  ยิ้มน่ารัก )
คิดว่าน่ามี ผู้ให้บริการแค่ TOT กะ TT&T อ่ะ

แล้วถ้าจะ set dns เนี่ยต้องไป set ที่ Network Connection อ่ะเหรอคะ
ส่วน ip ก็ optain อย่างงั้นเหรอ มันแปลกๆ นะเนี่ย

เอ๊ะ หรือ เข้าใจ ผิด ยังงัยขอความกรุณาขยายความอีกทีนะคะ    ไหว้

เอ้อ...
เป็น  "คนกลาง" เนี่ยมันเหนื่อยเนอะ    ปลื้ม

เอ้อ อย่าโพสติดกันบ่อยๆครับ
วิบัตินิดๆด้วยแหน่ะ
หมายถึงให้มาใช้ dns ของ true แทนหน่ะครับ

กำหนดใน connection

ไม่แน่ใจว่าจะได้รึเปล่า เพราะไม่เคยลองเหมือนกัน
ลองเป็นหนูลองยาดูครับ

Today you , Tomorrow me.
ขอบคุณ อีกทีค่ะ   ไหว้

จะยอมเป็น หมู เฮ๊ยไม่ใช่ หนู ให้  ฮี่... 
ได้ยังไง เดี๋ยวมารายงานผล 

// จะปั่นแต่ละครั้งเนี่ย ต้องสำรวม ยิ่งกว่า เข้าวัด อีกนะเนี่ย  ง่ะ

ลองเสียบ ปลั๊กคอมดูซิครับ    หน้ามึน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9