หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ใครเข้าเวปไม่ค่อยได้บ้าง  (อ่าน 20910 ครั้ง)
เปิด url แล้วมันหาไม่เจออ่ะ 

//มีคนที่เข้าไม่ได้ ฝากมาถามเด้อ    ไหว้

เพราะโลกกว้างไป หรือว่า ใจเราแคบเกิน
มัยตอบช้าจัง

//มีคนจะขาดใจแล้ว

เพราะโลกกว้างไป หรือว่า ใจเราแคบเกิน
มันเจ๊บจะขาดดดดใจ อยู่ตรงหน้าเธอ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ละโว้

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=8493.0

หมีโหดดดด

โพสทริปเปิ้ลอีกอีก

สาเหตุก็ตามนั้นละครับ ถามคำถามนะครับไม่ใช่ต้มมาม่า นั่งหาให้อยู่เนี้ย  แป๊ะยิ้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ้าวเหรอ   นึกว่าเหมือน ต้มมาม่า นะเนี่ย   ฮี่...

เอาใจยากจริงๆ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นี่คือใครครับนี่  หมีโหดดดด  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ไม่รู้เหมือนกันครับหมอหมี เอ้ย หมอแมว  หมีโหดดดด  ฮิ้ววว

อ้อๆๆ  โทดทีค่ะ ถามผิดความหมายไปหน่อย

เอาใหม่ๆๆๆๆ

คนที่คุณๆไม่รู้ว่าใครอ่ะ เค้าฝากถามว่า เวปอื่นเข้าได้หมด ยกเว้น เวปนี้ค่ะ
เพิ่งเข้าไม่ได้เมื่อวาน  เค้าไม่รู้ว่าเพราะอะไร

// เค้าจะลงแดงอยู่แล้วค่ะ  เดี๊ยนเลยต้องช่วยเค้าหน่อย  จะเป็นคนดีนะเนี่ย

ฮือๆ~ เสียใจเป็นคนดีแท้ๆ โดนหักคะแนนเลย

เว็บนี้คนดีๆ เข้าไม่ได้นะครับ  หมีโหดดดด

เสียคนหมด  ฮิ้ววว

ปัญหาอาจเกิดจาก DNS ล่ม ไม่ก็ตัวผู้ให้บริการ internet รายนั้นๆ

สมัครนานแล้วค่ะ  ตามคำชี้ชวนของคนๆนึง ที่เค้าบอกมาว่าเวปนี้  เจ๋ง
ไม่ได้รายงานตัวเป็นทางการ

เนื่องจาก

นานๆได้มาเยี่ยม ซักที  ลันล้า

วันนี้ต้องเข้ามา แสดง ตน เพราะ เค้าฝากมาถาม  กรี๊ดดดดด

// ปล.  จริงๆ นะ  สาบานให้สวยตายเลย  ไหว้

ใช้เน็ตอะไรครับ

Today you , Tomorrow me.
TOT ค่ะ

แต่ เวปอื่นๆ เข้าได้หมดเลยนะคะ
เลย งงๆ นึกไม่ออกเลยว่าเพราะอะไร

แล้วเข้า http://www.iannnnn.com ได้มั้ย

Today you , Tomorrow me.
ผมก็ TOT ปั่นอยู่ครับ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9