หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮือ ฮือ  (อ่าน 14715 ครั้ง)
ว่าจะหักดิบ ไม่เข้ามาแล้วเชียว
นี่มันเว็บบ้าอะไรเนี่ย  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ไปล่ะครับ ทำงานต่อ.. ตั้งจู๋ไว้ให้ปั่นเฉยๆ
ใครคิดถึงกันก็จุ๊บๆ ได้นะครับ  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก จุ๊บๆ

รักแมวค่ะ
จ๊วบบบบบบบบบบบบบบ

ซรู๊ดดดดดดดดดดดดดดดด

แผล่บๆ

กร๊วมๆ

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แค่เอาเรื่องในบอร์ดไปเล่าให้ฟังเอง
แพ้แรงยั่วยุนะเซ่ ฮี่...
ด๊วบๆ เกย์ออก
ตุ๊บๆ ลันล้า
กรุ๊บๆๆ  กร๊วบบบ!!!  หื่น

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ทำไงดียังไม่ได้นอนเลย นอนไม่หลับง่ะ  หน้ามึน

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

งุงิ เกย์ออก

งบน้อย

กะชิกกะชิก  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แแแแแแแแแแแแแแแแแแแแฮ่ เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แจงแวง! แจงแวง!  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอาซะหน่อย ไหว้

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

กะชิกกะชิก  กรี๊ดดดดด

กะชิกกะชิก  ด้วยคน  นะนะนะ

กินรอบวง
 จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: [1] 2 3 4 5 6