หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: 2 ปีกับเว็บ F0NT.COM  (อ่าน 57280 ครั้ง)
ขอบคุณมากๆ ครับ ขอให้เจ้าจงเจริญ ด้วย อายุ สุขัง วรรณะ ครับ (แจ๋ว แจ๋ว)
 :02:ยินดีด้วยครับขอให้คงอยู่ผลิตสิ่งดีๆสู่สังคสอีกนะครับติดตามผลงานตลอดดดดดดดดด
ยินดีด้วยคนครับ เอากับเค้ามั่ง  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ก๊ากๆๆ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
ตามเก็บดาวเมื่อยจริงๆ
2 ปีแล้ว จะเปลี่ยน Theme ก็เอาสีฟ้าเบจ นะ
นะๆ  กรี๊ดดดดด

ขอโหวดสีครีมและน้ำตาลครับ เจ๋ง ปลื้ม

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ยินดีด้วยมากๆจากใจจริงเลยค่ะ

เกย์ออก
ดีใจด้วย และขอให้อยู่ยง คงกะพัน ต่อไป พัฒนาฟอนต์สวยๆให้พวกเราใช้ไปนานๆ (แจ๋ว แจ๋ว) เกย์ออก
ขอบคุณที่ทำให้เรามีโอกาส ได้ใช้ฟอนต์สวยๆนะจ๊ะ
ขอแสดงความยินดีกับ 2 ขวบปีที่สร้างสรรค์ ของเว็บฟอนต์

แม้ระยะหลังจะไม่ค่อยมีเวลาเข้ามา แต่ว่า ยังรักฟอนต์ฟอรั่มเหมือนเดิม  อ้วก

ปล. ดันจำว่า 18 มกราคม เป็นวันเกิดเพื่อนโทรไปถามเพื่อนหลายคน มันก็บอกว่าไม่มี
ที่แท้วันเกิดเว็บฟอนต์นี่เอง  ปลื้ม

Life isn't always made to order.
เอ่อ.. ดีใจด้วยนะครับ อายุเพิ่มขึ้นกันอีกปีแล้ว... ขอบคุณนะครับกับที่ผ่านมาที่ให้ผมได้ซูบฟ้อนต์ไปใช้สร้างสรรค์ในงานต่างๆมากมาย  ฮี่ๆ

ยิ่งแก่ยิ่งขลังครับ ของอย่างงี้

สู้ต่อไปครับ ทาเคชิ... เอ่อ.. ทุกท่านแหล่ะครับ

ปล. ขอบคุณที่เข้ามาสอนผมให้รู้จักที่จะไม่ใช้ภาษาให้วิบัติ เมื่อนานมากแล้วครับ ขอบพระคุณอย่างมาก มา ณ ที่นี้ ด้วยความเคารพรักอย่าสูง

... นาย HiP2O ...
เป็นบอร์ดแรกอ่ะ ที่พยายามปั่นมากที่สุด นอกนั้น อ่านแล้วผ่านเลย
.. ลันล้า

ดีใจที่มีเว็บนี้เกิดขึ้นบนโลก เกิดขึ้นบนส่วนหนึ่งในประเทศไทย ขอบคุณสำหรับฟร์อนสวยๆที่ให้ใช้ทำงานชิ้นแรกส่ง เจ้านายขณะที่เพิ่งเริ่มใช้ โฟโต้ช็อป หาฟร์อนที่ใช้กับโปรแกรมได้จากที่นี้ ค่ะ

ขอบคุณนะคะ
ยินดีด้วยนะเจ้าค่ะ2 ขวบแย้ว (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)ขอให้สร้างฟอนต์สวยๆออกมาอีกนะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดดดีใจด้วยนะค่ะ คริคริ ยิ้มน่ารัก กรี๊ดดดดด
ดีใจด้วยค่ะที่เติบโตมาได้ 2 ขวบแล้ว
แอบมาโขมย font ไปใช้ทำงานตั้งหลายตัว
ขอบคุณ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกๆ ท่านนะจ๊ะที่สร้างสรรค์
ความสวยงามบนตัวหนังสือมาให้ เจ้ ได้นำไปใช้
สร้างสรรค์ผลงานเพียบโลยยยยย

ขอให้มีขวบปีต่อๆ ที่แข็งแรงและยั่งยืนนะจ๊ะ
ร่วมด้วยช่วยกันคับ ปกติเปงสมาชิกเงา ตอนนี้จะออกจากเงาแล้วคับ
ขอให้เว็บ ฟ๐นต์ อยู่กะเรานานๆๆๆๆๆๆๆ
 กร๊าก อะเย่ ดีใจด้วย (แจ๋ว แจ๋ว)
ยินดีด้วยงับ เป้นเว็บที่ดีมากเลยคับผม
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16