หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: 2 ปีกับเว็บ F0NT.COM  (อ่าน 57278 ครั้ง)

ยินดีด้วยครับหายล่มแล้ว หน้ามึน

งบน้อย
 ยิ้มน่ารัก ถึงแม้จะเข้าเวปนี้มาได้ไม่นาน แล้วก็ไม่ค่อยได้โพส (แถมคนยังจำมะค่อยได้)  :41:แต่ก็ยอมรับค่ะว่า แอบมาดูดฟอนต์สวยๆอยู่หลายครั้ง 5555 แหล่งทำมาหากิน  ฮี่...

ก็ขอให้เติบโตและก้าวไปอย่างมั่นคงนะคะ  เจ๋ง

กับ photoshop เนี่ยะ ปาดๆ เจียดๆ มั่วนิ่ม ...เดี่ยวมันก็ดีเองค่ะ
- ยินดีด้วยนะครับ.....อยู่ตอบไปนานๆ...ผมจะได้แวะมาหาฟอนต์สวยๆไปใช้ต่อไป....สาธุ ไหว้ -
ยินดีด้วยค่า
แต่วันเกิดเราวันที่19มกรา ใกล้ๆกันค่า
 ลันล้า ลันล้า เย้ๆๆๆๆดีใจด้วยน้า

เราก็คนหนึ่งที่ขยันแวะเวียนมาโหลด

ฟ้อนต์เว็บนี้บ่อยๆ(แต่ไม่ค่อยตอบกระจู๋) ฮี่...

ขอให้เว็บนี้อยู่คู่ชาติไทยไปนานๆ

โดยไม่มีการปฏิวัตินะจร้า.. :34:จะโดนไหมเนี้ย

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
สุขสันต์วันเกิดค่ะ มาช้าไปนิดนึง = =
ขอให้เว็บฟ๐นต์อยู่ไปนานๆ อย่าล่มบ่อยๆนะคะ ยิ้มน่ารัก
ขอให้พี่แอนมีสุขภาพแข็งแรง คิดอะไรสมความปรารถนานะคะ

ไม่ได้อยู่ปั่นบอร์ดเหมือนแต่ก่อนเลย = =
ขอให้เว็บฟ๐นต์อยู่ไปนานๆ อย่าล่มบ่อยๆนะคะ ยิ้มน่ารัก
ตอนเช้าเพิ่งล่มไปหมาดๆ  เฮ้ย!?
ไฟดับหน่ะ

Today you , Tomorrow me.
แต่เข้าโอ้เอ้.คอมได้นะ งง

ไฟดับหน่ะ

คำตอบ non-sense มาก กร๊าก
 เอือม

ยินดีด้วยครับ 2 ปีแล้วฟอนต์จ๋า  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
server นี่เอาไปฝากที่ตีึกเค้าใช่มั้ยครับ
แล้ว UPS ตึกเอาไม่รอดเหรอครับพี่เอ้
พอดีอีเต่าเดินผ่านตึกน่ะ เลยไฟดับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปั่นไม่บ่อย...แต่มาบ่อยครับ

อยู่ไปอีกนานๆ หลายๆ ปีนะครับ...ผมชอบที่นี่  กึ๋ยๆ
.
.
.

ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ม.ค. 2007, 12:23 น. โดย หลังคาโลก » บันทึกการเข้า

nothing you need - everything you don't | click ! หากเห็นว่ามีประโยชน์ กรุณาช่วยประชาสัมพันธ์ด้วย

สาวกรุ่นดึกดำบรรพ์ กรี๊ดดดดด

(+2) ซะเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16